Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kufuta umasikini tanzania overnight

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabi Sanda, Nov 7, 2009.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwenu Watanzania Wote,

    Ili tuweze kufuta umasikini Tanzania ndani ya siku moja, BUNGE letu lijalo litakaloanza kikao chake siku ya Jumanne ya tarehe 26/01/2010 lipitishe Azimio na Sheria na kuiagiza Serikali yetu kuwa THAMANI YA EKARI MOJA YA ARDHI Ya Nchi Yetu Popote Pale Ilipo ni Dola za Kimarekani Milioni Moja kuanzia tarehe 01/02/2010.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Na wewe ukiitaka itakuwaje?
     
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    okay...duh! Nadhani ungefafanua zaidi mh. How will this be different from printing more money?
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Recession imesababisha MACHIZI waongezeke mitaani.
     
  5. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,573
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Narrow thinking; think big poor Sabi!
    Money alone, whatever the amount, cannot eredicate poverty man!
    Dig down deep.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nipo skeptical na approach ya huyu mhishimiwa.

    Hakuna nchi duniani inayoweza kulala maskini na kuamka tajiri, labda kama tuna-adapt definitions mpya za maneno haya mawili, umaskini na utajiri.

    Nijuavyo, maendeleo hupangwa, mipango hutekelezwa na kuendelezwa, kuboreshwa na kusimamiwa. Bila hivyo ni kujidanganya.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mkuu uko serious? Ni sawa na nisema Carina yangu naiuza for $200,000.
     
  8. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Jaribu kuangalia Neil Fergusson alivyodescribe "The El Dorado" phenomena katika "The Ascent of Money". Pia jaribu kuangalia "The Wealth of Nations" cha Adam Smith.

    Hela peke yake bila ya uzalishaji ni makaratasi tu.

    Ukipandisha bei ya ardhi, wawekezaji watashindwa kuja kuwekeza kwa sababu nchi jirani ardhi zao zitakuwa comparatively very cheaper, watapata Adam Smith anachokiita comparative advantage kwenye investment.

    Pia kutakuwa na inflation ya ajabu, kila mtu atakuwa na mamilioni ya dola, kutokana na sheria za demand and supply, bei za vitu zitapanda, kilo ya mchele itafika hata dola 1000.

    Katika kutafuta maendeleo lazima uzalishaji uwepo, vinginevyo unaenda kwenye ma Ponzi schemes na ma stock market crashes.
     
  9. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Say what?.
     
  10. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani tukiwa matajiri si tunaweza import, sio kwamba hiyo hela tumeichapisha sisi. Kama inakuja kwa wingi itatufaa, saudi arabia uchumi wao wote umekua kwa namna hii.

    Kama kuna wendawazimu wataweza kuja kununua ardhi yetu kwa hela anayoitaka serikali itakua ina hela sana.
     
  11. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umeeneenaanaa
     
Loading...