Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kufungua computer bila kufahamu user password

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Adm, May 6, 2012.

  1. A

    Adm Senior Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hebu wataalam wa haya mambo ya computer mnipe maujanja ya namna ya kufungua/kutumia computer bila kuifahamu user password
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,328
    Likes Received: 2,239
    Trophy Points: 280
    Tumia screw driver mkuu, haihitaji pasword
     
  3. Godfrey Electronics

    Godfrey Electronics JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sure uko sawa
     
  4. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Mkuu nadhani kama jibu lako sio sahihi kama mdau anashidaya kweli. Alihitaji kufahamishwa na kama huna ufahamu huo, ungepita tu!
     
  5. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    computer ya wizi..... bora mwenyewe alivyoilock...
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Piga chini operating system, u-install upya.
     
  7. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna ki2 inaitwa KONUSB itafute, itakuruhusu kubypass windows login screen bila password
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    run live cd yenye os kama ubuntu au mint bila kuinstall then unaweza kuaccess partition yenye mafaili yaliyo kwenye windows. Copy kwenye flash, kisha toa live cd yako
     
  9. KISHOKA_ZUMBU

    KISHOKA_ZUMBU Senior Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha kupanga wizi wa taalifa za watu, unataka ku-bypass login ili iwe nini??
    Oooh! tumia live cd, kwanza anaijua huyo hiyo live cd?
    Try 2 b ethical!
     
  10. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nyc man!! and good trick, was not aware of this
     
  11. The Genius

    The Genius Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simplest way, huh!
     
  12. The Genius

    The Genius Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu siku hizi tunatumia tracking system, pasword haizuii kitu.
     
  13. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,328
    Likes Received: 2,239
    Trophy Points: 280
    Wewe unadhani, mimi nina uhakika. Haihitaji password kufungua kompyuta mkuu. Na kama huamini, ilete kwangu. Njoo na toolbox nikuoneshe kazi.

    Mnataka kumuibia nani? Haya napita
     
  14. The Genius

    The Genius Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good idea, huh!
     
  15. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Mimi najua jinsi ya ku-BYPASS Admin Password au Ku-RESET password! ... ni rahisi sana kama 3 seconds tu .. na wala huhitaji fresh instal wala LIVECD wala SLAX wala LIVEBOOT.

    Wasiwasi wangu ... ni kuwa niki-share hii tip na watu hapa jamvini ... watu wa kawaida hawatakuwa tena salama katika matumizi ya computer zao tena ... maana watu wasio waaminifu watakuwa wanazifungua comp ambazo si zao.

    Ingawa nina knowldege hiyo but siwezi kushare alafu watu wakai-abuse! - so unless niwe na uhakika ni comp ya muhusika mwenyewe ntampa - tip
    .
     
  16. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    eeeeeehhh mimi simo kwenye huo wizi wako.Mimi Askofu bwana
     
  17. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Knoppix live!
     
  18. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kumsaidia jamaa mmoja huko nyuma gonga hapa
     
  19. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    uko wapi nije nikufungulie mkuu
     
  20. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sharing is Caring. Lakini swaali linaweka ethics at stake. Ila zaidi jua kuwa inawezekana by msaada ya certain software. Na pia inategemea na security settings za hiyo computer husika.
     
Loading...