Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kufanya research zisizo kuwa na utata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Dreamer, Oct 20, 2010.

  1. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nimesoma report moja uko Daily News (Pamoja na chuki zangu kwa biasness ya hili gazeti) na nimependa matokeo ya utafiti yasiyoweza kubishiwa. Naamini kila mtu atakubaliana na mimi kwamba matokeo ni reproducible, methodology ni clear japo kuna matatizo madogo kama vile michango yenyewe haiko weighted (I mean unaweza ukachangia sana lakini ikiwa ni kuuliza vitu kama vile Waziri utanitembelea lini jimboni na upupu mwingine). Anyway issue hapa ni kusema REDET na SYNOVATE wana cha kujifunza

    Bofya hapa
    Daily News | Ndugai most active MP - Study


    Mod: Hii inafaa kukaa hapa kwa sababu ni juu ya wanasiasa..usihamishe
     
Loading...