Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kuanzisha kipindi kwenye runinga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Oct 15, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wadau nimejiwa na wazo hapa wakati natazama kipindi cha jicho letu star tv. Wazo la kuanzisha kipindi, mimi ambaye siko kwenye media. Ikiwezekana si lazima nikiendeshe mimi ila nikiratibu tu according ya kile ninachofikiri. Nataka kipindi kama kile cha dk 45 cha itv. Nawasilisha
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    unahitaji msaada gani sasa?
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah! Hivi nikisema 'namna' bado sijaeleweka? Labda niseme 'procedure' za kuanzisha kipindi. Ni vitu gani nifanye na nani nimuone?
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wajameni hamna anayejua taratibu humu? sitaki kuamini
     
Loading...