Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kuanzisha blog

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ntamaholo, May 21, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Wakuu salam.
    Naombeni maelekezo ya namna ya kuanzisha blog, nina kitu nafikiria kuanzisha lakini nahitaji kuwa na hiyo kitu
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    kwa wataalam wetu wa JF tafadhalini, naombeni msaada huo.
     
  3. Fredrick Ishengoma

    Fredrick Ishengoma Verified User

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,955
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    mi nakushauri kama unataka blog ya biashara fungua wordpress au blogspot ndo ziko visible sana google just fata step hizi

    -Ingia website yao mfano

    WordPress.com - Get a Free Blog Here


    - tengeneza acount bure then activate acount yako kwa kuverify email

    -anza kutengeneza blog, blog sio ngumu kutengeneza ni just kuandika maandishi na kupost picha. Sio lazima uwe na uelewa wa kucode.

    Jaribu utapokwama rudi kwenye hii thread post ulipokwama
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    nawashukuruni sana for your reply, kesho naanza nayo hii. mungu awabariki waungwana
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    karibu kijana ukikwama unaweza kurudi hapa jamvini
    unaweza kucheck hapa kwangu
    GSHAYO
     
  8. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sory broda chief! Hv blog huwa
    hazna designing? Maana
    ktambo nliwah kufungua
    wapka.mobi katika ku design
    maandish yakawa yanabebana.
    Snahamu tangu skuile
    nkaipotezea
    MSAADA PLZ
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    thank u bro
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,955
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hiyo sio blog ila zinaitwa mobile website na mara nyingi websites kama hizo zinazotengenezwa wapka.mobi, wen.ru na xtgem.com zinakua na custom design mfano xtgem wao ili u edit design unatakiwa upaste css yako kwenye folder linaloitwa creator_template.css
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mi nahitaji jinsi ya kuweka share link ukiwa kwenye mobile view upande wa blogspot.
    help me!
     
  12. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    anhaaaa nmekupata! Kaka thanks
     
  13. Yaszone

    Yaszone Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  14. M

    Mr-Africa Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hta mimi nilikuwa celewi ki2 kabisa bt baada ya masaa kadhaa nikawa nimetengeneza hik
    KISULA ONE CLICK
     
Loading...