Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya Kuanzisha Biashara Itakayofanikiwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by newazz, Jun 24, 2009.

  1. n

    newazz JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2009
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 379
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nina wazo la kuingia katika biashara ya kusaidia wajasiriamali " Jinsi ya kuendeleza wazo la kibiashara kuwa biashara inayolipa"

    Nina lenga kuwafikia wenye mitaji midogo midogo na ambao wanataka kuanza kwa kiwango kidogo.

    Je wadau, kuna mawazo yeyote kama watu wanahitaji huduma hii ya biashara?

    Asanteni kwa mawazo yetu.
     
  2. t

    tajiri Member

    #2
    Jul 3, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huduma hii inahitajika sana, mimi ni mmoja wa wanaohitaji, lakini unapoanzisha usifanye uhuni kama wa watu wengine ambao wanakuja kuiba mawazo yetu wao wanawaomba watu watume michanganuo , watu wengi wanatuma kisha wanamchagua mmoja na kumpa zawadi huku wakibaki na michanganuo ya watu wengine huo ni uwezi.

    anzisha jitangaze tutakuja utusaidie
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Wapo kibao ndo maana wakaenda deci. je kiwango kidogo ni kipi kwa mtizamo wako?
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    karibu mkuu...ila uwe kweli mshauri ...usijekuwa m-tapeli....kwani biashara inayolipa ni ipi?...msingi/mtaji mdogo kwa mtazamo wako ni kama tshs ngapi kwa kuanzia?....fafanua ili tujadiliane kwa kina zaidi.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Another DECI (?)
     
  6. i

    imanisilver New Member

    #6
    Jul 3, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Newazz,
    Nakupongeza kwa moyo wako wa kujitolea kusaidia wafanyabiashara wadogo.
    Nimeandika kijitabu kidogo kinaitwa "Mbinu za Ujasiriamali" - unaweza kujifunza mbinu mbalimbali ya kukabiliana na matatizo au vikwazo kwa wale wanopenda kujitumbukiza katika ujasiriamali.
    Sijui uko nchi gani, lakini jaribu Mkuki na Nyota Dar es Salaam au ukishindwa tuwasiliane nitakutumia kopi kadhaa.
    Kila lakheri.
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hata mimi naona hii itakuwa DECI ya namna nyingine.
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nami nimeishtukia tabia hii, kila mara utaona wakitangazwa kwenye luninga. Wizi mtupu! ...just taking advantage of others. Biashara sio kujifaidisha kwa kumwibia mwingine.

    Nawaunga mkono wale wanaoshindanisha watu kwa kutoa mafunzo ya kibiashara pia.
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Woga lazima uingie kutokana na yanayowakumba wadau wanaosaka pesa
     
Loading...