Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kuandaa juisi ya Rozella

Discussion in 'JF Chef' started by KWI KWI, Jul 18, 2011.

  1. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii...safi sana...Mimi napenda sana juice...kama kuna mwenye kujua aina mbali mbali za ku'blend'' tafadhari tujuzane.

    Asante sana.

     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280

    juisi ya rozella


    jinsi ya kutengeneza

    1. chemsha maji glass kubwa 12 mpaka yachemke
    2. yatoe kwenye moto weka chini
    3. weka majani mekundu kijanja (uhi) kimoja na nusu
    4. kaa dakika 20
    5. chuja
    6. weka kwenye glass
    7. weka sukari/asali kijiko cha chai kimoja kama unatumia sukari/asali
    8. tayari kwa kunywa


    angalia yale makapi uliyochuja kama bado yana wekundu, chemsha tena maji glass 6 uweke hayo makapi.

    fuata utaratibu huo huo hapo juu.
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2015
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Nini faida ya kutumia hiki kinywaji? Mamndenyi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2015
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 8,968
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    Afadhali
     
  5. SUCRE MARIACH

    SUCRE MARIACH Senior Member

    #5
    Aug 29, 2015
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 106
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mamndenyi fanya uje maana nina hamu ya kujua faida ya hii juisi ya Rozella������������
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2015
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Sina hamu na rozella

    Baada ya kuinywa nimeumwa kichwa siku 3!!!!!
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2015
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Duh... hiyo ilikuwa na sumu aisee sio bure
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2015
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Labda
    Sina hamu nayo

    Hata kwa fimbo sasa hivi sinywi
     
  9. G

    GCM_RCM Member

    #9
    Sep 6, 2015
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nzuri sana hasa ukipata rosela ambayo ndio imechumwa sio mda sana. Ahsante kwa kutukumbusha ndugu
     
  10. specialist88

    specialist88 JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2015
    Joined: Aug 31, 2014
    Messages: 896
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Amen !
     
  11. GREENER

    GREENER JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2015
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 215
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 80
    Itakua ulikua na damu nyingi ndugu angu coz rozela me hua natumia nikiwa na damu chache pia mama wajawazto wengi pia hua wanashauriwa watumie kwajili ya kuongeza damu, so ww nahisi uikua nayo nyingi tayari , am just guessing lakini
     
  12. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2015
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,291
    Likes Received: 14,658
    Trophy Points: 280
    Ukiblend na yale majani yake ndo inakua na ladha nzuri zaidi
    nb: idilute vizuri rosella ikizidi inasababisha acid tumboni
     
Loading...