Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya ku-do na mama mjamzito

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtego wa Noti, Dec 13, 2010.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanaJF, kuna rafiki yangu ana mke ambaye ana mimba ya miezi mitatu, juzi aliniuliza kuwa anapenda kuendelea kufanya mapenzi na mke wake ila anaogopa asije akaharibu mtoto aliye tumboni. sasa anauliza hivi, atumie style gani katika mambo ya malavidavi kwa huyo mpenzi wake na wakati huohuo asiathiri hali ya mtoto tumboni?
    Kwani ni wakati gani inatakiwa mtu asifanye tena mapenzi na mwenzi wake anapokuwa mjamzito?
    Najua thread hii iliwahi kuwekwa hapa lakini kila niitafuta siiati kabisa...
    Please help me to help this young man!!!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Unampiga mululu kwa ile style maarufu ya new saint
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ikoe hiyo? fafanua basi
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni sawa na ile ya kifo cha mende?
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jameni naomba msaada wenu ktk hili
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    new saint???? hii mbona siielewi?
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    T style kaka!muache mwezi mmoja kabla hajajifungua na miezi 3 baada ya kujifungua.Miezi hiyo inabidi ubeeb nje kaka!
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ok, kumbe T style ndio safe? sasa hapo kwenye u-do nje ndio kuna kazi,,...kumbe inabidi makoloni ya zamani yaendelee kuwa updated....
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona 3 unachakachua tu staili zipo nyingi ilimradi uctumie kifochamende hyo mbaya
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ubaya wa kifo cha mende ni upi? maana hii ndio common style..ina madhara gani kwa mama mjamzito?
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ok,
     
  12. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kikubwa unachotakiwa kuepuka ni kumlalia tumbo kwa hiyo unaweza piga style yeyote ile. Kama ni kifo cha mende hakikisha unapiga magoti na miguu yake una ning'iniza juu kama vile una anika nguo. Kinyume na hapo anaweza kalia mtulinga au ukaenda na ngoma mdundo chuma mboga. Hi ni saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaafi kabisa. Na unaweza kula mzigo mpaka siku anakwenda labour. Huo ni ushauri wa kitaalamu akikushinda mtume kwangu apumzike atarudi siku akijifungua. KARIBU
     
Loading...