Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

namna ya kiasili ya kuwaweka mabinti mbali na wakaka wakware-it works ila hii bora tohara

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Jul 28, 2011.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @ARUSHA, baba mngoni , mama mchagga

    Kuchoma maziwa ni namna ya kiasili hasa West AFRICA
    the goal is to make mdada/binti less desirable to boys -- and stave off pregnancy

    Chuma (iron rod) au jiwe huwekwa jikoni likishapata moto hugandamiziwa kwenye maziwa ya mlengwa na hii hifanya for several wiki.
    Kuna kipindi nilikuwaga mapepe kidogo baba yangu mzazi akaniambia ningekuwa Matogoro Ruvuma angeomba nichomwe maziwa in case


    Leo hii story ipo CNN nimejua nini alichokuwa akimaanisha baba


    google:[h=1]Breast ironing tradition targeted in Cameroon[/h]From Nkepile Mabuse, CNN
    July 28, 2011 -- Updated 0053 GMT (0853 HKT)
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha ubora Martyina kuyachoma maziwa au kufanyiwa tohara are one of the most despicable and cruel acts against any female being. wewe hapo ulipo mtu alete hiyo iron rod yenye moto mpaka imekuwa nyekundu halafu akuwekee juu ya maziwa eti kupunguza umapepe......no way. mie bora uniue kuliko unifanyie any of those....
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndiyo vyote vibaya (kuchomwa/tohara) ila ukumbuke kwa sisi tuliozaliwa vijijini mambo haya tunalazimishiwa na by the time upo mdogo na huna cha kufanya zaidi ya kusubiria uamuzi wa wakubwa.
    Now !suppose wakubwa wameamua ufanyiwe ni bora kipi?mie bora tohara kuliko kuchomwa
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hayo ni manyanyaso ya hali ya juu.... alafu mbona kuna wadada wazuri

    saaana na wanavutia na maziwa tayari lapa, Bra inafanya kazi yake?
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhhhhh!!! mbona wasichana wa kiafrika wana mateso hivyo!!!......mhhhh!!!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila tukumbuke kupata mimba udogoni kuna wapa maudhi sana wazazi
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hiiiiiiiiiiiiiiiiii.......eti lapa!!! Hahahahaaaaaa Halafu we unaonekana ungekimbia hadi kijiji cha jirani wewe! Ila I agree with you, mi mwenyewe siwezi chomwa aisee!
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nia si maziwa kuwa lapa ila ni kuuwa nerve cells flani flani and somatic cells
     
  9. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hizi mila za wapi tena? unamchoma mtu maziwa na chuma cha moto? yakishachomwa yanatoweka hapo au inakuwaje? mwanamke wa kiafrica ana mateso mengi sana.
     
Loading...