Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

namna mpya ya bundle airtel

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by teac kapex, Feb 23, 2012.

  1. t

    teac kapex Senior Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naomba kusaidiwa hivi airtel wamebadilisha namba zao? nimetuma neno internet kwenda 15444 lkn msg haiendi nikawa na mashaka kuwa labda wamebadisha. kama kuna namba mpya nisaidieni
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hawabadilisha, jana mimi nilituma kiivyo na niliunganisha na zangu MB 400
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kama inakataa amsg gani inakuletea?? ukute bundle lako bado lina mb kadhaa so huwezi kujiunga mpaka liishe lloooote
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda ni tatizo la mtandao kwani hata mimi siku za nyuma nishawahi kujiunga siku za nyuma ikasumbua hivyo hivyo ila baada ya muda ikakubali
     
  5. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu ni 15444
     
  6. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona hata mm jana usiku nimejiunga kama kawaida hiyo itakuwa mtandao unasumbua!!subiri then baadaye kidogo ujaribu tena
     
  7. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni mtandao. Sasa nikupe ka-hint ka kupata slop. Ukiona mtandao wa airtel unagoma, basi unapokuja kureset hiyo msg itaenda. Kizuri ni kwamba, upo wkt ambapo unaweza kunufaika kwani utapata bando lako na ukicheki salio utaona halijatumika.
     
  8. s

    sirbaraka New Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimejiunga na bundle ya 400mb na ninatumia intanet kama kawaida lakin nashindwa kuwatch vidios za youtube ili ttz cjui ndo kwangu 2! memba nsaidien
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hiyo bundle ni ndogo na wameibana speed yake, wanasema hiyo kuitumia kwa modem ni kama kuilazimisha, but ukivizia mida ambayo haiko busy sana, na pia ukiwa sehemu yenye netweki full unaweza ongea hata na skype, na kuwatch yutyubu
     
  10. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kama bandle yako ni ya 2500 ukiimaliza haraka huwaga wanagoma kukupa nyengine.
     
  11. d

    dav22 JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    noo hii sio sababu bandle wanakupa vizuri tu mi nimewahi tumia bandle yangu ndani masaa kadha nikatupia nyingine na ikagonga mzigo kama kawa na bando langu likawaupdated kama kawa.....huyu jamaa atakuwa amesumbulia na mtandao tu....
     
  12. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nilipata tatizo kama hilo kwa muda siku tatu mfululizo. Nilipowafuata wakaniambia "service centre no. Sms setting ya kwenye simu yangu imebadiulika" ilipoandikwa kwa upya mambo saafi hadi leo. Tatizo hilo limejitokeza hata vodacom. Suluhisho ni la aina moja. Sms service centre kwenye handset yako unayoitumia kununulia bundles zako inajichakachua. Sijajua kuwa ni kirusi au la kinachofanya mabadiliko ya sms service centre no. Bila utashi wa mwenye handset.
     
  13. mazd

    mazd Senior Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi nikifikwa na tatizo hilo huwaga naaandika 'INTANETI" Badala ya 'internet' na inakubali kama kawa.
     
  14. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mi nimeshasahau mambo ya kulipia bundle.Duh napata net free masaa 24 siku 365 za mwaka.Airtel bwana we acha tu
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Tutakushitaki hujui kama Airtel ndiyo walipa kodi wakubwa hapa nchini tafadhali acha kuwaibia...hahahahah
     
  16. r

    robsson Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umefanyaje?
     
  17. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii kali; ebu leta tips mkuu?
     
  18. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Kaka tatizo lako mi pia linanitokea tell me kati ya vitu hivi umevifanya?

    1) umejiunga boom club?
    2) umetumia usiku internet hadi umemaliza zile mb zao?
    3) umemaliza hela kwenye simu halafu ukaeka 2500 cash? Tell me then ntakupa sababu
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    niPM hiyo ya airtel maana nina hamu nayo kinoma
     
  20. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Airtel wamezindua 3.75g network jana. Hii kitu balaa ukigusa tu page hiyo. Fastesti n kenya na pia being rolled out in USA na Europe. Unaweza kufanya video calls,watch online tv kwa raha yako. Gharama zao kwa hapa nafuu ukilinganisha na safaricom ksh 100 per 100 mb na ksh 250 per 300 mb(airtel Tz bei zao poa zaidi) .
     
Loading...