Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna hii dada zetu watasalimika mikononi mwa Polisi....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 2, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Katumiwa ujumbe na afande; ameshindwa kujibu -- akubali au akatae. Ilikuwa ni mfululizo wa SMS

    Ungekuwa wewe mdada ungesemaje...???
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahahah...kumbe na humu umo eeh! MMM, nimebaki tu navunjika mbavu!
     
  3. m

    mavisu Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaaa hizo voko zaidi ya fataki.
     
  4. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Ha! ha! haa! Kwa nondo hizi, hawezi salimika mtu! Tutashuhudia manyoya tu. Na ukiona manyoya ujue kesha liwa!
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Eti yeye ndo IGP wake wanaume bwana kwa uongo tumo
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ole wake mwema amsikie hana kazi
     
  7. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hiyo namba 2 "Usiniweke roho juu kama yanavyoniweka maandamano ya chadema"
     
  8. Numerator

    Numerator JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    hahaha mi napita tu
     
  9. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    whaat.. watu walidhania hii ni joke? this is serious mwenyewe kaimbisha anasubiria jibu
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,745
    Likes Received: 4,600
    Trophy Points: 280
    Tatizo kubwa la Polisi wetu wao wana mkono wa kupokea tu hawajazoea kutoa, ndio maana hata Dada zetu hawako interested nao, wewe imagine anaingia Bar na mrembo lakini hata bia anataka anywe za kumboom mwenye Bar ili usiku wakipitisha muda wakufunga asiwaletee Defender.
     
  12. s

    souvenir Senior Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaaaa
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    am in love na huu ubunifu, fasta namtumia fulani.
     
  14. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,344
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaa! Ungemalizia Baada ya Kutoswa

    SMS 1. Ujue wewe nakushuku razima unajihusisha na bishara ya mibange!!! Twende kituoni ukatoree maerezo!
    SMS 2. Ore wako nijue unajivinjari na nani, Nitarimwngosi mwenyewe na ribunduki rangu!
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    NiƱa chronic alergy na police, so ningemtimulia mbali!
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    MMM hapa umetuletea jambo!
    Kweli wadada wanajionea mambo na vituko wanapoimbishwa. Imagine hapo anaimbishwa na askari wa kawaida, sijui meseji za mgambo au mwanajeshi zitakuwaje?! Ningetamani pia kumvizia na kumuona daktari naye anaimbisha, ningeshangaa zaidi kuona sms za kiongozi wa dini naye akifanya zoezi hilo hilo, sijui watatumia verse kwenye kuimbisha?! Na konda je? Na huyo msukuma mkokoteni? :A S embarassed:
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Hahaha!
     
  18. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Karibu Lara1 utusaidie
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahha
    Mbavu sina!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Huyo dawa yake kumjibu 'nakuoenda kama chadema. Uje umevaa gwanda nikakuchukulishe kadi ya chadema' uone atakavyokimbia.
     
Loading...