Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

namna gani niepuke hizi message za promotion kwenye simu yangu. In box inajaa kilasiku.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sambu, Jul 25, 2012.

  1. s

    sambu JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    si ajabu kuwa wengi hili linawaudhi ila hawana jinsi ya kuepukana na nalo. Na kama una simu ya laini mbili ni adhabu tosha.Matangazo ya promotion kila dakika hadi simu inajaa na unashindwa kupata message zako za maana. Hii ni kwa karibu makampuni yote ya simu. Hivi hakuna njia ya kuweza kublock hawa jamaa waache kutusumbua? Bahati mbaya vyombo vyetu vya udhibiti vimelala usingizi mzito. Kama simu ni ya kwangu, sidhani haya makampuni yana haki ya kuitumia wanavyotaka eti kwa sababu natumia laini `yao` ambayo kimsingi naimiliki kwani nimeinunua. Wana JF ebu fanyeni mautundu tuepukane na vurugu za haya makampuni ya simu kwani regulators hawana ubavu wa kupambana nayo.
    Wakati mwingine upo kwenye jambo la maana unaona simu inaita na unaamua kusitisha ukaisikileze, na unaishia kupokea promotion.
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Si bora hiyo ya msg, airtel na voda wameanzisha mtindo wa kuwapigia wateja wao simu mteja unakimbilia kupokea ukidhani ni simu ya muhimu lahaula lakwata!!!!!!! eti unapewa maelekezo jinsi ya kuchagua wimbo khaaa mimi siku hizi huwa nawakatia hapo hapo manake ni ujinga kabisa ! Inabidi mamlaka ya mawasiliano itusaidie kwenye hili tunakerwa sana na hii mitandao ya simu !
     
  4. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kudelete ni moja ya mazoezi ya kuustua ubongo na kuufanya uwe active. Punguza magonjwa kwakufuatilia hii system. Yaani inbox inajaa hata haudiliti uko bize na monotonous jobs za ofisini? Kweli watanzania ni wazembe sana yaani mpaka msg unaishtakia JF?
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    tatizo ni kwamba hawatumi na namba mfano tigo message zao utaona juu TIGOPROMO bila kuona namba hii inasababisha pia hali kua ngumu ukkitaka kuiblock
     
  6. S

    Smarty JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    unaweza kureply kupitia hiyi namba kwa kuandika STOP, au SITISHA au ONDOA.....mi nilishafanya hivo na imenisidia....kwa upande wa airtel.
     
  7. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukitumia Kaspersky, kwenye kublacklist kuna option ya kuzuia non-numeric numbers...
     
  8. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pia NQ Mobile Manager
     
  9. R

    Rubesha Kipesha Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unalichowasilisha sweetlady nakubaliana nacho hasa! Imekuwa kero!!! Binafsi huo mtindo wa VODA na TIGO
    kupigia wateja simu kwa ajili ya matangazo yao unakera sana! Nadhani message sent Lol.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Au wawe wanalipia. Ama wakikutumia sms moja, wanakupa moja ya bure.
     
  11. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Pole sana wa JF hata mimi nakeleka sana, nina bb na samsung yenye line 2, ina option ya kublock sms. By subject,phone number, name or by address etc but for this case of promotions messages by Address ndo mwarobaini tosha.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani kaishtaka ama kaomba njia ya kublock hizo sms, mbona watakakujifanya mgumu wakuelewa?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno ngojea nipatakujaribu nami nijionee!
     
  14. s

    sambu JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    kwa updande wa Vodacom msg sender ni Vodacom. Uki reply, hakuna namba yaani sehemu ya namba ipo blank so you cant send.
     
  15. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Never reply coz these are automated messages.
    The best u can will depend with type of ur hand set. Just block them by either. Address or topic/subject. Samsung can.
     
Loading...