Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna bora ya kupokea simu yenye zengwe.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Jan 3, 2011.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Heri ya mwaka mpya.
    Naelewa wana JF wote ni watu safi kila mtu ana MPENZI wake mmoja tu na wengine hawana kabisa.
    Lakini unamshaurije mtu ambae atapigiwa simu na mpenzi wa nje wakati yupo na mpenzi wake wa siku zote?. na kwa kweli mpenzi wake alie nae wakati simu inapigwa ni mkorofi.
    JE?
    1. AIPOKEE SIMU KWA KUTUMIA BUTTON NYEKUNDU???...AIZIME??
    2. AIPAZE SAUTI KWA KUMUULIZA ALIEMPIGIA '' MBONA SIKUSIKII????''
    3. AIACHE SIMU ILIIIIE? HADI IKATIKE YENYEWE?
    KUNA JAMAA HAPA UGOMVI NA KUDUNDANA NI KILA SIKU.
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Veri simpo! kabla y kukutana na huyo bi shost naichakuchua cm kw kuweka silent.
     
  3. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    very simple ni kupokea tu na kuanza kuonge Hallo hapa ni mochwari tukusaidie nini ?
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yaani majibu naa jina lako haviendani kabisa
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kisa chakudundana kila siku?Si achague mmoja??Au aamue yeye ni playa ili atakao kua nao wawe wanajua!Huwezi kua mtulivu(kua na uhusiano unaoleweka) na kubabaika at the same time.Alafu mtu anakua na wawili wa nini kama mikimiki yake haiwezi?Hiyo nayo inahitaji utaalamu!
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmk kweli wewe mtaamu.
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wote anawataka na hataki amuudhi yeyote
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    DU hii kali mwanawane?...chumba cha maiti tena si kuchuliana msiba?
     
  9. T

    Tall JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tatizo hataki kuvuruga upande wowote.
     
  10. T

    Tall JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    eeeeeh HII IMETULIA MKUU, Lakiniiiiii ?yule wa upande mwingine si atapigaaaaa haoni simu ikipokelewa si itakuwa so?
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama angekua hataki kuwaudhi wote amwache mmoja!Kwakua nao wawili tayari yuko kwenye mchakato wakuwaudhi na kuwaumiza wote!Embu kueni na huruma nyie wanaume...hapo mwenyewe anaona sifa kweli!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alafu we Tall nna wasiwasi we ndo unatafuta pakutokea!Acha usanii...kua na mmoja!Sijui itakua vipi siku uki/akigundua wote wana wanaume wengine!
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    2pe maujuzi.utaalamu gan?
     
  14. T

    Tall JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    UWE NA AMANI LIZZY NATAKA KUOKOA MAISHA YA HAWA JAMAA WASIKOROFISHANE KWA KITU KIDOGO.
    SIYO MIMI.........nisalimmie shem(wa kwenye avatar)
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani nikupe maujuzi yakumuumiza mwanamke mwenzangu??Aka!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuokoa maisha mwambie mshkaji atulie!!Hehe haya ntamfikishia!
     
  17. m

    mzambia JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani kuacha mpenzi wa nje kazi kweliii ni kuwa msanii tu full stop
    unasevu majina ya wasichana kwa majina ya wavulana mfano jane we unasevu john mlevi. Akipiga tu unamwambia waifu hiyo simu usiipokee ukipokea tu mi naondoka huyu jamaa ni msumbufu sana atakuwa keshalewa au ka vipi izime simu yenyewe mi sitaki kutoka
     
  18. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Easy sana, afunge 'incoming calls' akiwa na mmoja kama c mtu wa madili.
     
  19. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    dawa ni kupokea na kuanza 'hallow x10' pasipo kupumzika kisha unasema 'naona mawasiliano mabaya' afu unakata.
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Vipi akisema ngoja nipokee nimwambie kuwa mwenye simu katoka ila acha ujumbe nitamfikishia?
     
Loading...