Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namlilia Bob Nyanga Makani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Honey K, Jun 11, 2012.

  1. H

    Honey K JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakulilia Bob Nyanga Makani! Kuna wanasiasa wengi lakini Mzee Makani ni wa aina ya pekee! Kuna wanasheria wengi lakini si wa aina ya Bob Makani!

    Umepambana kuhakikisha siasa za Tanzania hasa za ndani ya Chama chako zinakuwa za kweli na zisizo na uongo, chuki na ubabaishaji! Bahati mbaya umeondoka wakati siasa hizo zilizokukera zikishika kasi kubwa kwenye Chama chako! Naamini Mungu atainua mwingine wa aina yako au zaidi yako, akiokoe Chama chako, ili kwa pamoja tujenge Demokrasia ya kweli nchini!

    TANZANIA KWANZA, UZALENDO KWANZA!

    Nape Moses Nnauye
    Chama Cha Mapinduzi
    Katibu wa Itikadi & Uenezi Taifa
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Nape,
    That is what I like most about politicians...they are all the same and sometimes it is difficult to know which is which..
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwenye red sikubaliani na wewe Gamba. Nape naona mnataka kutafuta haki miliki ya huu Msiba kama wa kanumba
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Nape, kwa hili leo tuko pamoja, tuweke mambo ya siasa kando tuangalie msiba kwanza, tuko pamoja kwa hili tu. Pumzika kwa amani Mzee Makani
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kitu cha msingi ni kumuombea mapumziko mema yenye raha Marehemu Makani. Lakini naona katibu mwenezi amepiga siasa kidogo pale.
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280

    Kwenye maandishi RED naomba ufafanuzi kidogo sijui kama ilikuwa ni lazima kuandika uliyoandika.
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu CDM wewe
     
  8. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ujinga mwingine hovyo kabisa!

    Unaleta siasa taka katika msiba??

    Stupidity & Idiocy@ its best!
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Imani yangu inakataa kuwaombea marehemu kwenda mbunguni [mapumziko mema] tunaamini kama ulitenda vyema wakati wa uhai wako unastahili mapumziko mema kama ulitenda mabaya unastahili moto wa milele hata watu wakikuombea mchana na usiku haitosaidia kitu.

     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nape jifunze ustaarabu..........huwezi kujifanya kumsifia marehemu huku unakiponda chama chake at the same time. This is typical immature behaviour and cant be tolerated.

    Wewe ni nani uyajuaye ya ndani ya CHADEMA kuliko wenyewe wanaCHADEMA? Stop this nonsense utterances!!!

    GROW UP or SHUT UP.

     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    That is typical Nape asiyejua aongee nini na wapi kwa wakati gani.
     
  12. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wee, mbona haya hukuwahi kuyasema au kumsifia Bob Makani wakati akiwa hai? Hii inasaidia nini kwake au hata kwetu? Pili, hivi huoni wanasheria uchwara kwenye Chama chenu cha Majambazi?

    Jaji Werema humuoni kama ni Majitaka ktk tasnia ya Sheria nchini? Huoni akina Chenge, pamoja na kusoma vyuo mashuhuri duniani alivyo? Kwa Bob umeona nini hadi unajipendekeza? Kama ni kuomboleza, wewe omboleza tu kama Mtanzania mwingine yeyote yule, kuingiza siasa kwa kuongelea vyama wakati tuko kwenye msiba ni UJUHA!

    Juzi pale Jangwani hukumaliza maneno yako hadi uyalete kwenye msiba wa mwenzio? Au hukupata wasikilizaji?
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Ngongo,
    Usifanye kitu kinyume na imani uliyonayo. Hata hivyo wengine imani zetu hazina shida kwenye hilo. Na kwa kuwa thread si ya upande gani uko sahihi katika unaloliamini na kulifanya, basi kwangu mimi, bado ntaendelea kuomba na kusema RIP Mzee Makani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Nakanusha usemi wangu, sikuwa nimesoma between lines, Nape huo ugomvi uliuona wapi? Umeharibu maana nzima ya thread yako
     
  15. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa ndio aina ya viongozi wa ccm ilionao hivi sasa, hata kwenye masuala yanayopaswa kuweka itikadi ya vyama pembeni na kuungana pamoja ktk kuomboleza msiba wao wanaendekeza kupiga vijembe na umbeya chadema tu. Ni aibu kwa chama chochote kuwa na kiongozi wa juu mwenye upeo mdogo wa mambo kama alivyo nape nnauye.

    Uwezo wako wa kufikiri ni mdogo sana kaka, nadhani kwenye siasa ulivamia tu, siyo mahali pako. ushauri wangu wa bure, ungefikiria aina nyingine ya kazi ya kufanya, siasa achia wenyewe mnafiki mkubwa wewe.
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nimeshtuka kidogo kusikia muswiba wa Mohamed Makani au wengi walivyozoea kumuita (Bob Makani). Kwa kweli ni mswiba mkubwa sana na Tz wamepoteza jabali lisiloteteleka wala kutingisika.

    Binafsi nilimfahamu Mohammed Makani mwaka 1974 wakti huo akija nyumbani kwa ammi yangu marhum Eng. Abdullah Salem Al harthy, mtaa wa mazengo upanga ambaye alikuwa rafiki yake kipenzi sana na walipenda sana kuongea kisukuma.

    Na alinisaidia sana katika utendaji wangu wa Kazi wakti nikiwa Wizara ya fedha na hata nilipopelekwa Mwanza wakti akiwa BOT kama naibu gavana (Bara) na vile akiwa naibu wanasharia mkuu.

    Ni mtu makini sana na asiyyemung'unja maneno na masema kweli daima. nakumbuka mara ya mwisho nilikutana nae siku nilipokwenda Mbazi beach kumwangalia Brig General Mwakanjuki mwezi mei 2011 nilipita mpaka kwake jioni na tuliongea sana. Nakumbuka neno lake la mwisho ni kuwa lazima Tanzania itabadilika na ukweli utawala. WaTz wameshaelimika na kuchagua ukweli kuachana na batili.

    Nakukumbuka sana Mohamed Makani.

    Inna Lillahi wainna illaihi rajihunna.
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Una uhakika atapokelewa?
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yaani hawezi kuandika kitu ambacho kina mantiki bila ya kuharibu, hivi kati ya CCM na CDM ipi yenye siasa za chuki, ubabaishaji, uongo, uzandiki na kila aina ya ghilba?

     
  19. n

    nderingosha JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 2,540
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    again...hypocrisy at its very very best......typical also of what JK does.. when attending virtually all funerals in town....
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Poor Nape. Hukuhitaji kuikashifu CDM kwa kiwango hiki. Jaribu hekima za watu kama Membe na Mwakyembe.
     
Loading...