Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namkumbuka sana Marcio Maximo

Discussion in 'Sports' started by engmtolera, Jan 23, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mr. Marcio Maximo Barcellos, Brazilian Professional Football Coach is serious, competent and has coaches always with good results as one may check on his honest "Curriculum" and had his capacity recognized wherever he has been coaching."

    Dominic Keane Chairman - Livingston Football Club“I would like to take this opportunity, on behalf of everyone here at Livingston Football Club, including the supporters and staff, to thank Marcio for the great professionalism and personal enthusiasm which he brought to Livingston.”
    “Marcio’s efforts will be appreciated for years to come. The dedication he brought to his role at the Club can never be questioned, and I am only sorry that he will not now be able to realise the proceeds of the solid foundation he has put in place.”

    Máximo was a member of Brazil's under-17 and under-20 sides coach staff from 1992 until 1993. The teams included the future stars like Ronaldo and Ronaldinho. He had been working as technical director to the Grand Cayman Islands for three-years when he rejected the offer of a ten-year extension and instead joined Scottish club Livingston Football Club on 5 June 2003. Máximo signed a one-year deal as head coach and became the first Brazilian to manage a British club. However, things did not work out and after nine games (3 wins, 3 draws and 3 defeats) he resigned on 14 October.


    Tangu tumeleta fitina zetu wanaJF na watanzania kwa ujumla na kumwondoa MAXIMO,tumebaki na timu yetu na hatuna matumaini tena.

    kama kawaida ya wtz huwa ni kuponda tu,angalia timu yetu ya taifa ya sasa,hakuna kitu na ndio tumezidi kushuka ktk viwango vya soka duniani
     
  2. Adoe

    Adoe Senior Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nikushukuru kutambua hilo! Ukweli utabaki kuwa ukweli! Nilishawahi kutofautiana na wenzangu ki- mpira kuhusu uwezo wa huyu Maximo. Tuko wapi sasa ki-soccer? Tumebaki kuwa shabiki wa timu maarufu za nje. Arsenal, Man U, Man C, AC Milan, Barca, n.k., ndio kimbilio letu. Tukubari tusikubali, hatujawekeza katika soccer!
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Na hili ndilo tatizo kubwa tulilonalo,hatuwekezi ktk soka then tunataka matokeo mazuri tena kwa haraka sana,ni bora maximo alitufanya tukawa tunasikika na sie,lakini kwa sasa hakuna kitu nani wa mkulaumu ni hawa wafuatao

    1.washabiki wa simba na yanga waliokuwa wakileta ushabiki usio na maana hadi kuondolewa kwa maximo -angalieni mlichokitaka sasa
    2.viongozi wa chama cha mpira-walio kuwa wakiendeshwa kwa ushabiki wa simba na yanga pasipo kuangalia wapi maximo alikuwa anatupeleka
     
  4. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Na bado
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Na kweli.
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kipindi cha MAXIMO tuliwahi kushika nafasi ya themanini na ushee katika viwango vya ubora wa soka, sijui sasa hivi tupo nafasi ya mia na ngapi.
     
  7. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu umesahau na propaganda za kihuni zilizofanywa na redio za magic fm na clouds... Walifikia kuendesha upigaji wa kura huku wao wapinzani wa Maximo wakiwa ndio wasimamizi, wahesabu kura, na watangaza matokeo!!! Tulibishana nao tukachoka.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kusema hapa...ila kuna watu hawakuwa na uwelewa arifu.....bongo hakuna soka babake..........chagua timu NBA uanze kushabikia...
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Yule aliyekuja kuigiza movie na matangazo ya Serengeti wakati timu ilikosa ushindi game na Mocambique, tena nyumbani? Tukashindwa kufuzu AFCON 2008, wakati tulishamchapa Burkinabe nje ndani?
    Afanalek!
    Kwa ari iliyokuwepo nchini na uongozi mpya wa L. Tenga, mafanikio yalikuwa ni lazima hata kama timu angepewa engmtolera...
    Wote mmekubali kuwa tatizo letu ni la kimfumo, na sio individual, sasa misifa kwa MM inatoka wapi?
    Binafsi nam-miss Buckhard Pappe...
     
  10. MFUKUZI

    MFUKUZI JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    maximo hana lolote!!!!!!!!! Hivi niambia kabla ya kuja tanzania alikuwa na mafanikio gani na baada ya kutoka kapata timu gani???????? Sasa kocha mzuri huwa anakosa timu??????? Si bora hata tuseme micho angalau yanga walimtema lakini kila anapokwenda anang'arisha!!!!! Msisimko wa soka wa kipindi kile si wa maximo, ni jk na serengeti walioamua kuwekeza na kuutangaza mpira na aliyetuangusha ni maximo, timu ilienda mpaka brazil, denmark na sehemu kibao, mwisho wa siku tukawa tunakula vichapo!!!!!!!

    Tatizo letu sisi ni mfumo wa soka ndiyo mbovu!!! Hata akija morinho stars haitafanya vizuri
     
  11. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu wengi tulifikiria kama wewe na watu wakadai wazawa wapewe na wao wanaweza sasa si wamepewa juzi jzui? umeona lakini? na babu si huyu? Botswana wanapeta sisi tumebaki maneno tu
     
  12. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duh hivi Rafa Benitez si hana timu wakati amewahi mara mbili kupewa tuzo ya FIFA ya kocha bora? Mournho naye si alikaa muda mrefu bila timu?
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ni sawa tu na halali kumkumbuka huyo mbrazili...............hata mimi namkumbuka sana baba wa taifa, kama angekuwepo madudu mengi yanayoendelea yasingekuwepo sasa
     
  14. Zagazaga

    Zagazaga JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    acha upumbavu mpira hauchezwi kwa ari ispokua uwezo binafsi wa wachezaji.mpaka hapo mtakapoelewa hayo ndo mtapiga hatua.pumbafu
     
  15. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    hizo zote sira za marehemu maximo hana lolote,hana lamaana,ila ukimpambanisha na huyu babu bora maximo ila wote mabwege tuu!kikubwa maksimo alikua mwana siasa pia
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,144
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    wanaosema Maximo hana lolote ni ushabiki tu! Fikirieni kimpira bana!
     
Loading...