Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namkosa sana Shekhe Yahya Hussien

Discussion in 'Celebrities Forum' started by nguvumali, Sep 1, 2011.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Katika kuadhimisha Idd el Fitr kama hii, nimemkumbuka Sana Shekhe Yahya Hussein mkazi wa zamani wa Magomeni Mwembechai aliwahi kunukuliwa kuwa Ramadhan ya mwaka 2009 katika Taifa zima la Tanzania walifunga kwa maana ya kufunga walikua Waislamu 2(wawili) tu wengine woote walikua wanashinda njaa tu.Hakufafanua alikua anatumia njia gani kutambua Hilo.
    Sijui angekuwa hai mwaka huu angesema Waislamu wangapi tulifunga, Namkosa sana Shekhe Video na Tabiri zake.

    [​IMG]
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umemkumbuka, kwani vipi au ule ulinzi aioahidi kwa JK umeshadhoofu? Unataka afufuke aimarishe ulinzi??
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kunywa sumu umfuate ukamuulize?
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tapeli wa matapeli
     
  6. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa lipi?
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Biohazard hujui ama!??
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Aug 15, 2013
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    maisha yanakwenda sana , miaka sasa bila Mganga na Mtabiri wa Taifa....na bado hatujapata mrithi wake
     
Loading...