Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namkaribisha kikwete UDSM kwenye midhalo ya kumkumbuka Mwl Nyerere

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 13, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mada kuu zitakuwa,pan africanism,jumuya ya afrika mashariki,vijana na mustakabali wa taifa letu,njoo ushiriki kumuenzi mwasisi wetu
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,269
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Wewe siyo mzalendo hata kidogo na humtakii mema rais wetu mpendwa, si unajua kuwa ana mzio na midahalo? Au unataka anguke hadharani tena, wenzio kwenye kampeni zake wanamjulia akisikia dalili za kuzimika anawahiwa kwenye chopa lake ili watu wasione mapovu yanamtoka mdomoni sasa hapo Nkuruma ikitokea si noma hiyo? Kuwa mzalendo bana!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kwanza Kama midahalo yen inahusu kiingereza nod atakimbia kabisaaaa
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ila hao watoa mada Ulimwengu ,Butiku si patachimbika apo jamani
     
  5. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    jamani mwacheni JK yeye anaamini midahalo ni kwa watu wasio na nafasi ya kutenda, ila kwa wenye nafasi ya kutenda kama yeye anaona kuwa matendo yanajieleza zaidi kuliko maneno lakini hafahamu kuwa watanzania wengi hawaoni hayo matendo (tena ni matendo Mema) kama anayojitahidi kuyatetea.
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,715
    Likes Received: 9,415
    Trophy Points: 280
    Hamna huruma nyie! mwenzenu yuko katika hali mbaya hivi sasa halafu mnaleta mialiko yenu ya midahalo, hebu mwacheni atumie nguvu zake kurudisha imani iliyotoweka sio kusimama kwenye midahalo ambayo isije ikaishia kwa yeye kutoa ahadi kuwa akirudi madarakani ataifanya Nyerere day mara moja kila mwezi.
     
  7. u

    urasa JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tene namwomba butiku asisahau kuzungumzia,mchango wa kikwete kukwamisha ujenzi wa taasisi ya mwl nyerere ili umma ufahamu kiundani
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Watu mbona mnamchukia kikwete hivyo, aende kwanini aende!? mnataka aongee nini?
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    msihala hayo Mtu mzima ataumbuka mimi simo
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,764
    Likes Received: 4,509
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda sana
     
  11. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ukimtakia JK jina Nyerere sasa hivi anaweza kupepesuka
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    mkuu jeykey akikanyaga udsm si unajua wanafunzi tuna aleg na thithiem tutampiga mawe bureee,na hata ukumwalika anaogopa kuja maana anaelewa wasomi hatumtaki,tutaitisha revo square tuanze kumwimbia solidarity forever
     
  13. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,741
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Umenikumbusha kitu. Kuna mwanafunzi wa UDSM jirani yangu alikuwa anaimba mara kwa mara maneno hayo. Nilidhani ameyatohoa tu kichwani mwake. Kumbe yatokea huko Mlimani!
     
  14. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwani Taifa Stars wanacheza mpaka aende? Hana nafasi mwenzenu!
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    yani siku kukiwa na mgomo pale chuo hilo songi lazima tulipige kwa sauti kuuu
     
Loading...