Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nami ni mwenzenu jamani

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by 4 PRINCE, Mar 28, 2011.

  1. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salaam ndugu zangu,naomba mnipokee nami kuwa mwana jf.nimevutiwa na mengi sana toka kwenu katika jukwaa hili.Ahsanteni sana.
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    karib sana bana. subili tukupigie wimbo wa taifa.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu sana
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Una post 19 tayari halafu unasema wewe mgeni!angalia sana lakini karibu.
     
  5. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    karibu
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Karibu sana JF!
    Ila napenda kuaminia umejiunga JF ili kujenga Taifa na kuleta mawazo ya kutatua matatizo na sio KUWA tatizo!

    Karibu tena!
     
Loading...