Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nami natafuta

Discussion in 'Love Connect' started by Nyani Ngabu, Dec 23, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Staki kuzubaa miye. Nami natafuta. Natafuta mwanamke ambaye tutakuwa marafiki kwanza halafu polepole kuhamia kwenye uhusiano wa kimapenzi.

    Papara staki. Nataka kwenda tartiibu.

    If interested PM me. Serious inquiries only. Asanteni.
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Jasiri
    Jasiri haachi asili,
    weka vigezo bana, warembo wajimwage,
    ila wewe unayeanza na urafiki utakuwa na kale kajimchezo ka kuchakachua na kutokomea kusikojulikana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mimi nataka ila moja kwa moja ndoa kujua mbivu na mbichi humohumo
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    :pray2:
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    wewe ndio una hatari zaidi shosti, ukienda ndani ukakutana na guberi a.k.a fataki?
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mokoyo wewe umeanza lol
    usiwaonee wageni sana mmmhhh.

    vipi mambo lakini ???
    maandalizi ya x-mass yanaendaje??
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    endelea kuwa Jasiri ka Jina lako ndugu yangu..
    utapata tu...
    lakini hujasema unataka nini kwa huyo mwanamke... hata ungesema umri wako na umri wake uwe kati ya miaka ipi
    labda hiyo ingesaidia kidogo (just a suggestion)
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Preta hapo unasali au?
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Nawatahadharisha tu mdada
    Aisee kuna pongezi zako nimeziweka kule kwenye topic moja ebu tembea hapo, unajua nilikuwa sijatambua spiidi yako ni kali kiasi hiki
    Maandalizi ya sikukuuu yankwenda vizuri sana, sijui wewe mrembo wetu
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh utawafanya wageni wahamie kwenye siasa lol
    mmmmhhh na mi hiyo sitaki na taka wabaki hapa lol
    asante sana Mkuu nimeona na nimesha kujibu ....

    mie namshukuru Mola so far so good....

    sasa hizo kachumbari, pilau, unakula mwenyewe hunialiki...
    maana mi nina viazi tu lakini karibu...:party:
     
  11. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Kumbe tupo wengi JF kwa lengo hilo eeeh! Sasa watatutosha kweli? Ila mi natafuta mwanamke wa kuoa si kwa ajili ya uhusiano wa kimapenzi pekee.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    UKIMUONA PANYA ANAMCHEZEA PAKA UJUE SHIMO LIKO KARIBU

    nimependa hii uanikumbusha shule ya msingi..lol
    unajaribu kupigana na mtu mkubwa zaidi yako ..
    lakini unasubiria marafiki zako wote wako hapo..
    au ni njia ya mwalimu ..ili akikupiga tu mwalimu amuone hahahah lol
    na kuna vichaka vichaka..
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    anzisha thread yako na wewe. Umwage na details zako.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280

    Mi naona tumwombe invisible aanzishe public forum nyingine ya watu wanaotafuta...
    kwani wakiweka hizi hapa kwenye MMU watu wengi hawachukulii seriously.....
    (Just a Suggestion )

    AD
     
  15. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anasali ndio mwenzio mbona wamsemesha wewe? atakujibuje sasa??????? na akilikosa jihansame lake utafute pakwenda mana utakuwa umeharibu sala ya mwenzio lolo!!!!!!
     
  16. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kidoooogo....unetumia ka-busara!!
     
  17. semango

    semango JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duuuh!kweli sikuhizi mambo yako very simplified.unatoa tu tangazo then unasubiri ajilete,safi kweli
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Utapata tu usijali ningekupa nilham lakini umechelewa
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    koma kabisaaaaaa
     
  20. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280

    Good idea afrodenzi, Natabiri JF kuwa bonge la familia
     
Loading...