Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nami nafunguka!!!

Discussion in 'Love Connect' started by Abdulhalim, Aug 19, 2012.

  1. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wadau Eid Mubaraq,

    Natumai mnatabaruq maaqul al'asir hii na wale ambao mida bado haijafika basi naona kwa mbaali mmeshajaza mate midomoni na kuandaa njaa. Binafsi nimeshaweka tayari ndizi 3 mbivu kujielekeza huko nilikoalikwa.

    Kama nilivyojiahidi kuwa kabla ya summer kuisha na mie nitafunguka ktk jamvi hili tuquf ktk kuutanabahisha umma huu yale yanayonisibu. Basi nadhani sitakua nimechelewa sana.

    Kwa kifupi:
    Tangazo lipo ifuatavyo:

    Mimi Abdulhalim bin Juma bin Mwalimu natangaza nia ya kutafuta rafiki subject to:
    1. The relationship will be strictly sapiosexual unless new conditions & terms are mutually agreed and accepted by both subjects!
    2. Jinsia ya kike tu inahusika!
    3. Usiwe mlokole au mjahidina(swala 5)
    4. Ideally be financially-free ila sio muhimu sana
    5. Umri usiozidi miaka 29.05
    6. Be/ act like smart / learnt individual
    7. Na nyinginezo

    Wasifu wangu:
    1. Kijana wa kiume
    2. Miaka 33
    3. The ultimate & most eligible bachelor in JF
    4. Wasifu wa ziada kuhusu mengine mnaeza kuzipata kupitia mabandiko na nyuzi hapa JF

    Kwa haya machache if this sounds really exciting to you, then drop me a line or few in my very own PM or at
    abdulhaleemalmasih@yahoo.com

    Wabillah tawfiq

    Dullah One.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wewe si ndo unaonyesha alama ya FILIMASONI kwenye avatar yako,hebu toa diskripshen ya affiliation yako kwenye hii jamii!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kaka ni aje tena? mbona unapeperusha stimu? tangazo kaa halikusu unasepa tu, sio kila kitu ni siasa.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri yahe. Ila angalizo, usidanganywe na avatar. Nlishaingia mkenge nikakutana na bonge la bibi. Khaa! Swahiba wangu klorokwini alijikuta anadeti na shoga la Magomeni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Usihofu kaka.
    Conditions zipo wazi..hakuna expectations za ajabu hapo.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    teh teh wewe nawe
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Yakhe sasa mwezi ulioisha uji kakupikia nani? Ulikuwa na matamanio mwezi mzima?
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    acha longolongo, kaa inahusu fanya mambo..
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hujaona sherti #3? nyie ndo mnaokuaga wa mwisho dasarani...
     
  10. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sapiosexual wow, someone has an evil past. You must be looking for someone who will understand your past adventures. Life is sweet. Good luck.
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    No offence mkuu! all the best!
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hata kama unataka kuongeza idadi ya posts uwe unachagua nyuzi mazee..sasa hiki ndio nini?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Hahahah jaribu kutumia google translator lol. Arif videm bado havijaibuka? Jaribu kuvidanganya unaendesha Hammer la 2012. Vishori vya cku hizi bila uongo na kujifagilia kiaina vinajifanya kupotezea.
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aisee, nimeshaanza kukusanya maombi nikitazama kasi ya uletaji nitatangaza mwisho wa validity ya hii offer. Mtu mwene mtazamo wa kutafuta mwendesha Hammer nadhani hili bandiko halimuhusu kwa sababu ni wazi hana sifa zinazotakikana.
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Bado unatafuta au umesha pata? I am interested.
    Mi nina sifa zote unazo hitaji kasoro moja (nitaisema PM)
    ila nina wasiwasi na hapo in bold: ni auto-proclaimed?
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kati ya yote ulioongea hilo lililoekwa rangi tofauti ndio la msingi na linahusu uzi huu.
    Bi. Mwali nasubiri PM yako, nafasi iko wazi bado pengine ww ndo utafunga duka! (niko very serious).
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nimesha tuma PM ya kuonesha how smart I am

    Si mwenyewe umesema we should act smart?
    Mi nimeelewa we can pretend to be smart.:A S-omg:

    Matokeo lini?
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Babu hao wakwako unawatafutia baa au?
    No wonder umesema videm/vishori etc
    Yeye anatafuta something above that
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bi. Mwali uneonesha vile vitu ninaexpect sana, nimesoma nanihii yako na umeona ume-like kule kwingine / you must be sheikh Yahaya descendant maana ile nanihii inakuhusu! i guess sasaivi unajiskia UJIKO SANA. anyways liwale na liwe! nitananihii ile nanihii when I'm free.
    Don't worry with matokeo, it is you to lose..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wajameni, offer hii ina-expire tarehe 31 August 2012.. kama kutakua na chochote tutajuzana..mkiona kimya mjue zoezi limekua tasa. Ni hayo tu.
     
Loading...