Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namhurumia nape nnauye

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dangire, May 30, 2012.

  1. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alijitokeza kama mpambanaji asiyeshindwa. alivalia njuga 'vua gamba' ya ndani ya chama chake. amekuwa msemaji sana hata mzee makamba akamlaumu kuwa anakifanya ccm kama kampuni yake. havi karibuni alikaririwa na vyombo vya habari akiwa mkoani kagera kuwa; 'wanaotaka kukihama chama wahame, hatuwabembelezi'; '....hata kama nikibaki peke yangu, chama kitaendelea'; mara anazindua kampeni ya 'vua gamba, vua gwanda, vaa uzalendo'. yaani anaonekana kuwa ni mtu aliyekata tamaa.aliyechoka majukumu.asiyeona tumaini tena la chama chake cha magamba kushinda uchaguzi 2015 na hata chaguzi ndogo mbalimbali. ni kama aliyeachwa mpweke. jk na wote aliodhani wako nae wamemsusa. anatia huruma.anahitaji ushauri nasaha.pole nape.
     
Loading...