Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namfagilia sana Joyce Mwakalinga

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Tuko, Mar 19, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ni jambo jema kumpongeza na kumpa moyo mtu anayefanya kazi nzuri. Kati ya watangazaji wa kipindi cha magazeti star tv na rfa, huyu dada watu wengi wanamkubali. Habagui hbr na anajua ni hbr zipi zenye mvuto kwa wasikilizaji na huzima kwa msisitizo. Ni tofauti sana na mwenzie Tom Chilala ambaye akiwa msoma magazeti siku hiyo watu wengi hawasikilizi kwani anaboa.
     
  2. O

    Omumura JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    waandishi wengi katika media tofauti wamenunuliwa na magamba,hapo star tv ukiondoa huyo dada wengine wote kina faraji magoa na yule dada asiejua kiswahili ambaye kila mstari anakujuza wote hovyo tu. TBCCM nao ndo kabisa hawasomi hata gazeti la mwanachi. Ukiacha chanel ten,media nyingine zote hawasomi magazeti vizuri.
     
  3. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hata mimi namfagilia sana .....
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    anaitwa Joyce Mwakalinga?? sio dadako mkuu umemuanzishia uzi kumfagilia kwa id tofauti???????????
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaaaa JF haiboi.
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mkuu wewe ndiye Mr, au ndugu yake au majina tu kufanana?
     
  7. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni ndugu yangu kamanda ...bado hajaolewa leta posa fasta fasta ,ila sisi hatupokei ng'ombe ni fedha tu
     
  8. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli wewe mwana mpotevu...Sijamwanzishia Thread kamanda.Nimeuona uzi nikaona nami nimrushe ma sister,ama hupendi !
     
Loading...