Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Name 10 things the government does well

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jane_000, Feb 9, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    It’s an important question, for skepticism toward all government(rather than reform of bad government) is not only common, but at the root of a couple of major political outlooks. And because it’s important, it seemed worth a post of its own.
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    exploring the world!!
     
  3. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Medicaid: private sector insurance companies make money by ditching their customers when they get very sick. Medicaid picks up the castoffs
     
  4. n

    ngony Senior Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1.maintance of peace and security
    2.provision of freedom of speech! leo hata rais anatukanwa
    3.improvement in infrastrcter
    4.improvement in sports particulary football
    5.technological advancement, mambo ya teknohama
    6.transparency,leo mikataba tunaijadili bungen mpka tunagundua baadhi ina matatizo
    7. stabilization of our currency, najua wengi wataponda bt dola nw inarange 1586
     
  5. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    All in All revision of all contracts with foreign companies.
     
  6. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Kuunda kamati. 2. Kujal afya za wakubwa matbab nje 3. Kupachika vidosho kweny vit maalum. 4. Kuagza magar yenye ubora wa juu kuhakksha wabunge wanasafr salama. 5. Kutumia kod za watz robo 3 viongoz roho wananchi. Aaaaargh!
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Stealing and telling lies very good in deed
     
  8. Zagazaga

    Zagazaga JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    huna tofauti na mwanaasha j.kei
     
  9. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Moja JK ananifurahisha yeye personally. . . Kusomesha watoto wake Tanzania. I don need to know how many are they, but at least all those I know they ve studied or still studying here. St Patrick, Al Muntazar, Mbeya of course na Feza girlz
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Hata nusu yake hazifiki!!!!
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    deceiving its citizens
     
  12. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Imesimamia vizuri sana uwizi wa kura
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    1.rais kupiga picha na watu maarufu
    2.rais kusafiri mara kwa mara kuliko hata marubani
    3.kujiongezea posho za wabunge
    4.kudegrade uchumi wa nchi leo hii hata rwanda anatushinda kwenye kuboresha uchumi
    5.kudharau mgomo wa madktari mpaka pale watanzania walipoanza kufa
    6.kununua ma vx v8 mengi.huwezi pita mjini bila ya kukutana nayo kama 50 hivi
    7.kufaulisha wanafunzi wa darasa la 7 ambao hawajui kusoma wala kuandika
    8.kupandisha bei ya umeme maradafu huku wakijua hilo litapandisha bei ya vyakula n.k
    9.kutowaadhibu mafisadi
    10.kuchaguana kwenye nafasi nyeti za uongozi kwa kutumia vigezo vya ushikaji na si utendaji wa mtu
     
  14. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unajua maana ya PEACE?

    Labda umezaliwa miaka ya 90 wewe otherwise usingesema upupu huo kuhusu football. Na ht michezo mingine imeingia dosari, hakuna ridha tena, na mabondia tuliokuwa tunajivunia sasa wamekuwa na kelele za hapa nyumbani tu.

    Freedom of speech!
    (Rais kutukanwa ni kushuka kwa heshima yake na sio freedom of speech)

    Kitu pekee serikali imefanya vyema ni kuwasafisha wanaochafuka kwa kashfa za rushwa. RADA na JAIRO ni mfano mzuri
     
Loading...