Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namdai anasingizia namtongoza!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Super Sub Steve, Jul 12, 2011.

  1. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 6,665
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Kuna dada nilimkopesha elfu thelathini nilivoanza kumdai akasema atanilipa lakini mwishoni akanisingizia kuwa namtongoza na nisimpigie tena simu.Lakini namdai na sijamtongoza je pesa yangu itapatikana vipi?
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndizo sababu ambazo hutumiwa saana na dadaz wasionauwezo waila wapenda kujikweza, hata jamaa yangu alimkopesha staff mwenzake ambaye ni mke wa mtu nae kusingiziwa anamtongoza.
    I think baadhi ya akina dada wajihadhari na doa hili, si wote ila ni BAADHI.
     
  3. by default

    by default JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh ilikuwaje hadi ukamkopesha mtata kama huyo?
     
  4. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkuu nakushauri tu usiendelee kumdai, kama anadai unamtongoza na pengine ni mke wa mtu anaweza kukusababishia matatizo mengi sana. Achana nae Mungu atakuwezesha kwa njia nyingine.
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kutokana na uzoefu wangu, ulikuwa unamtaka huyo dada na ulimpa hiyo hela ukitegemea kuwa atakubali. Sasa amegoma unadai chenji
     
  6. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,001
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Msamehe na usimpgie. Kama kweli ulimpa bila kuwa na lingine la nyuma. Mungu atakulipia. She is naive na anatumia crude way ya kupata income Mungu atakulipia siku moja. Take my word.
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Basi aukuharibie jina msamehe,na shida zina miguu iko siku atakuja tena.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Sasa huyu mdada ana roho ya kimaskini mpaka namuonea huruma,tsh 30,000/=ndio anajibaraguza kwa kusingizia unamtongoza,..mbona angeweza kukuambia ukweli tu kua hana na ungeweza kusamehe na mkaendelea na kuheshimiana kama kawaida,...

    My take:achana nae na wala usimdai tena,....maake hawakawii kukumbia njoo uchuke halafu akasingizia ulitaka kumbaka,.
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,936
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    kama mliandikishiana ..nenda polisi
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    wanaume na sisi tumezidi unaweza ukaampiga kirungu jamaa yako akakutolea nje baadaye utasikia anakuja kwako eti oooh kuna DEMU nimempa kilo mbili miezi mitatu sasa hajarudisha mpaka leo kila nikimwambia anayeyusha. hapo sasa anataka ushauri kwako. mademu bana mitego sana wanajua udhaifu wetu! mwanaume akikopwa na demu ni rahisi kutoa kuliko meni mwenzie akiomba mkopo. kuna jamaa yangu alimpa demu kilo sita 2004 , jamaa alijuta, demu alikuwa hana kodi ya nyumba akamkopa jamaa fasta mshkaji akampa kilichofuata baada ya 2yrs ndo deni likalipwa tena kwa mbinde ka kufikishana kwa meneja na kuandikiana ikaa demu akipata alfu 30 anapeleka hivyo hivyo mpaka deni likaisha. Kuna demu mwingine yeye alikuwa anakukopa ukianza kumdai anakuambia njoo uchukue home, kwa vile alikuwa kajaaliwa umbile ukifika gheto kwake mitego yoote utategwa ukiingia kingi tu na deni limekwisha ukidai unakaribishwa geto unakula mzigo. so wanaume tuwe wagumu kwa experience nilizonazo naogopa sana kumkopesha mtoto wa kike.
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Muulize kwa utaratibu kuwa anataka akulipeje huo mpunga wako.Asilete masihara kwenye mpunga huyo demu!
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    kwa vile ulimkopesha kwa nia njema mwachie ipo siku atakuja tena............asipokuja mvua inanyesha atakuja jua linawaka
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Dai hela hiyo asilete drama za kizamani
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,660
    Likes Received: 3,972
    Trophy Points: 280
    Tueleze basi huyu dada mnafahamianaje mkubwa?
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eeeh hii thread imenichekesha, pole kaka yangu ila mkomalie atakulipa tu, watu wengine wanapenda vya mtelemko
     
  16. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kwanza huyo mdaaaaiii mpaka akulipe.baada ya hapo achana nae coz shida haina siku moja atakuja tu
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asilete utani na hella chali yangu. Kamati chapa fimbo au peleka polisi.
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ogopawadada wanaokopa pesa wanaume
     
  19. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    Wadada bana...mm kuna mmoja nilimkopesha ela aise..akanambia atanipa j3 yake..ilipofika j3 kimya...j4 nikamkumbushia deni langu...akaniletea alhamisi(wiki jn) ila huwez amin mpk leo kaninunia ht salamu hanipi...
     
  20. serio

    serio JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    anagongwa na manyani huyo.,!!
     
Loading...