Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namchukia sijui imekuwaje..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by princesitor, Oct 19, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. p

    princesitor Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nliwahi weka kuhusu uhusiano wangu na mkaka wa kiislam ,kiukweli nlikuwa nampenda sana bila kujali mambo yote aliyowahi kunifanyia kwani tuliamua kuanza upya na kusahau yote ila inafika mwezi sasa nimejikuta namchukia tu sina tena feelings nae sielewi nini kimetokea,na yeye ameligundua ilo kwan kila siku analalamika nimebadilika,kiukweli sina mtu yeyote kusema kwamba ananitia kiburi ila imetokea tu,nifanyaje na nnaishi nae ..kumwambia tuachane naogopa.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,071
    Likes Received: 14,320
    Trophy Points: 280
    mwambie muachane yaishe
    mbona untaka kuleta udini pasipo?

    kama mapenzi yameisha ni kawaida tu
    mueleze yaishe
    usiingize suala la dini hapa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...