Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namchukia mume wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by davina, Jan 31, 2012.

  1. d

    davina Senior Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar zenu wan jf..nimeridi tena..me nina miaka 25.nimeolewa na nina mtoto wa miaka 2.miaka yote niliyoishi na mume wangu tumepata mafanikio japo nimepitia matatizo mengi kwa kuwa huyu mume kanizidi cna umri na ni mtu wa totozi sana
    Sasa kwa kuwa nimetoka ktk familia ta wacha mungu nikaona nipambane na maisha huyu ndiye mume mungu aliyenipa.
    Nimekuwa nikivumilia na huu ni mwaka wa 7 wa maisha yetu pamoja lakini nakereka na vitabia vingi ukiwamo wivu alionao kwangu wa kuputiliza natabia ya kuweka watu wa majirani na ofisini kwangu wanichunguze nan anakuja nan nna mazoea nae hasa wanaume.
    Hiki kitendo huwa kinanikera nataman hata cjui nifanyaje na nkimuuliza asema et hawez acha kufanya hivyo coz me mkewe.kiukweli ni mbishi.
    Ukweli ni kuwa me kma mwanamke mrembo kutongozwa ni kitu cha kawaida lakini sina mahusiano nje ya ndoa yangu.
    Hapa nilipofikia nahisi namchukia mume wangu..what am gona do au niishije na huy mtu bila kukwazika?
    nikimuona nasikia kulia tu na nikilia anasema eti kuna mtu namkumbuka dats y nalia.wakubwa wangu nielekezen kidogo ntaipoteza ndoa yangu
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwambie awasiliana na mimi tumfundisha vipi mwanaume anatakiwa kuwa mbele ya mke wake.

    In short....Mwanaume lazima umwamini mke wako....Mwanume lazima uwe una mambo ya kume yani ujiamini...kumshakia shakia mke wako hizo ni dalilli za wazi kwamba we ni @sshole.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    duh.....sasa kwani we unataka nini??????

    tukusaidie lipi hasa?

    umesema unamchukia sasa sisi tukusaidie usimchukie au vipi?????

    huoni kama umeshaamua hutaki ndoa yako ivunjike

    hakuna namna zaidi ya kuvumilia?au unataka tukushauri uvunje ndoa?
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Nazani jambo la msingi ni kuvunja ukimya na kuamua kuzungumza na mwenzio. tafuta muda mzuri wakati wote mkiwa wenye furaha unaweza kuamua japo kutoka naye out siku hiyo iwe beach au sehemu yoyte ile ya kuvutia na katika maongezi yenu jaribu kumkumbushia mambao mbali mbali katika uhusiano wenu ambayo yalikufurahisha na kukufanya wewe kuwa mwenye furaha na pia mueleze kwa upole mambo ambayo hupendi akufanyie na sababu zake na mambo ambayo unapenda akufanyie. Kwa kufanya hivyo nina uhakika kabisa kama kweli anakupenda kwa dhati atakusikiliza na atajirekebisha
     
  5. d

    davina Senior Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji ushauri jinsi ya kuhandle hii situation coz inaniumiza mm
    Nifanyaje ili nisimchukie...na kma huna ushauri syo mbaya ukapita kaka
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Davina

    Jaribu ku compile matatizo yooote ya ndoa yako ABC ukimaliza uweke sreadi tukusaidie
    La kuzima simu limeisha ??naona limekuja lingine la wivu
    Nahisi bado litakuja lingine …
    Pole sana najaribu kuwaza ni msaada gani unahitaji Davina
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ili usimchukie MPENDE.
    Badala ya kukereka akikufuatilia chukulia kwamba anakupenda sana hivyo anakulinda.
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndio matatizo ya kutofautiana umri napata hisia hamtoshelezani
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwani inakuwaje hupendi kuchunguzwa? Ni wivu wakawaida tuu huuo bana inatakiwa umpende zaidi mumeo!
     
  10. d

    davina Senior Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    La kuzima simu lilipita nilitake it easy..matatizo nimekabiliana nayo kwa miaka yote lakini sasa naona ntazeeka mapema ikiendelea hivi mamii..nahitaji maisha yangu yachange huyu ataniuwa cz yy ameshaishi mara 2ya umri wangu sijui mbelen itakuwaj
     
  11. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Differance ya age sio kigezo cha kuwa na matatizo katika nyumba. Matatizo ni pale mwanamume anapo ona mkewe ni mtumwa wake. Hii ni problem kubwa katika mfumo huu dume tulio nao hapa TZ. Jaribu kujadiliana nae kwa mahaba. Kama ikishindikana, waone wana familia wenye hekima ili waweze kuwaweka wote katika mazungumzo. Kuwa mkweli. Kila ukimchulia, sub conciously, unatengeneza mazingira ya kukorofishana zaidi na hii inaweza ikajenga rift ambayo itawapeleka pabaya. Kubuka mtoto. I pray for your relationship and I wish you goodluck.
     
  12. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani huyo mume umeshamchoka. sidhani kama unahitaji ushauri tofauti na kukuambia uachane na huyo mkaka. fanya hivyo basi, take a loong break.............. ukishahangaika sana huko nje then utajua unataka nini hasa.............
    all the best!
     
  13. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Just right, bidili mtazamo!
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ikubali hiyo hali akiona hujali, ataacha. Ila unavyoMIND ndio anaconclude zoezi lake linafanya kazi. Pole sn.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kuna vitu vingine ni kujidanganya saana

    mtu unajua hupendi ugali

    unajilazimisha kula eti ugali ni chakula cha taifa

    lazima nipende kula ugali.........

    huku unawaona wanaokula pilau na vyakula vingine wanafaidi na udenda unakutoka...

    utasema ni lazima ule ugali.......

    amua tu siku moja kuwa kuanzia leo sitaki kula ugali

    na wewe tafuta pilau uanze kufaidi.....
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie naona bado unaishi kanani,
    nchi ya ahadi
    nchi ya mana na asali na maziwa

    hivi wewe ni mgalatia?
    Umerogwa?
    Ni mgeni yerusalemu hii ya ndoa?
    Sasa kama anakuwekea watu wakuchunguze
    na wewe huna siri ya kuficha hofu yako nini??

    Anyway, umri unaruhusu hayo mawazo yako.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Subiri hisani ya watu wamarekani wakusaidie
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Mueleze! Men are not mind readers, muambia unamchukia kwa sababu 1, 2,3... Asipobadilika follow ur hear mamii! Maisha yenyewe yako wapi ya kuishi unachukia kila saa! Leo naingia kwenye fb wall ya mtu tuliyewasiliana alhamis last week naona kila mtu kamuandikia RIP, nikasema kirrrruuuu!
    Yaani unachukia kwa sababu ana wivu uliopitiliza na humchuki kwa kuwa serial cheater? Eh!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huyu davina si ndo alisema
    anataka kuachana na mumewe sababu hapigi simu akisafiri?
    Eti ni mvivu wa mawasiliano?

    Kama ndiye ana lake jambo, kidumu kimekolea.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    vunja ukimya
    mueleze mumeo nini unapenda nini unachukia

    mwambie nini unataka nini hutaki
    mwambie nini afekebishe nini aongeze

    muweke wazi asipoyafanya hayo unayotaka nini kitatokea, au hatua gani utachukua
     
Loading...