Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Nambulila", ugonjwa wa kufa na kuzikwa huku ukijiona, yaitafuna CCM !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, May 1, 2011.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Mchungaji Mtikila adai CCM ina ugonjwa wa ‘Nambulila' ambao mgonjwa hufa na kuzikwa akijiona.

    "Wapangwa wana ugonjwa unaitwa Nambulila. Ni ugonjwa unaotokana na tego la mke. Mtu akitembea na mke wa mtu anaupata na anapokufa, anawaona watu wanavyomlilia, wanavyomuingiza kwenye kaburi, lakini hana uwezo wa kusema, hivyo anazikwa akiwa hai, akiona kila kitu. Ndivyo ilivyo CCM, inakufa ikijiona. Hii ndiyo Nambulila," alisema Mtikila.
     
  2. x

    xman Senior Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa jinsi serikali ya c.c.m inavyendesha mambo katika nchi hii na ukiangalia matokeo ya uchaguzi yalivyowafanya, surely nambulia imewashika
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kweli huo ugonjwa umewashika kabisa
     
  4. m

    mkuki moyoni Senior Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemouna akiongea n kucheka sana....nami namuunga mkono, maana pamoja na kuchakachua kura,bado haioni aibu kwa kuiba mali za umma.
     
Loading...