Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nambeni msaada wataalam

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mulhat Mpunga, Jun 4, 2011.

  1. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,758
    Trophy Points: 280
    Habari zetu kwa ujumla? Naomba mwongozo wenu wana jf
    ili niweze kuweka avatar yangu na mimi please
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ndugu, ukitaka kuweka avatar fuata hii link http://www.jamiiforums.com/usercp.php kisha pembeni kushoto tafuta sehemu imeandikwa MY SETTINGS, chini yake utapata option imeandikwa Edit Avatar.... Basi ukishafungua itakuonesha sehemu inayosema Upload Image From Your Computer: mbele yake kuna kiboksi kimeandikwa Browse, ki-click na moja kwa moja kwa moja itaingia kwenye system yako na utakachotakiwa kufanya ni kuchagua picha unayotaka kutoka mahali ulipoiweka kwenye system yako then unai-upload....

    Good luck..
     
Loading...