Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namba za wakuu wa police wa mikoa katika magari yaendayo mikoani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Voice of Voices, Oct 19, 2011.

  1. Voice of Voices

    Voice of Voices Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona watanzania wamefurahi sana kuona hatua zinazochukuliwa katika kukabiliana na ajali barabarani, mimi pia ni mmoja wa watanzania lakini nina uwalakini na namba hizo.

    Hofu yangu ni kuwa tuwije kuishia kuwa namba bila huduma,nikimanisha aidha ukapiga namba inaita lakini haipokelewi au inapokelewa lakini ikawa kwa ajili ya kuongeza kipato kwa asikari wa usalama barabarani ni kimanisha tatizo likasoviwa nyuma ya gari kati ya konda,dereva na trafic.

    Suala la simu kutokupokelewa ninakuwa na mfano mzuri kabisa wa ajali iliyo ua mamia ya watanzania huko Zanzibar ya meli iliyotikea hivi karibuni,sikuwepo ndani ya meli lakini nikiwa nasikia shuhuda aliyekuwemo ndani ya meli hiyo, kutoka katika moja ya kituo cha Radio hapa nchini, anasema alipoona hali si shwari mapema kabisa kabla hata meli haijazama,alipopiga namba ya dharua lakini ilikuwa haipokelewi, na badae ikazimwa kabisa.sasa angalizo juu ya namba hizo pia.
     
Loading...