Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namba za simu za wafuatao.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamaholo, Jul 19, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    wakuu salamuni.

    ili kuibana serikali, inatakiwa tushirikiane na wabunge wale tunaoamini kuwa watakuwa wasemaji wa wananchi. kuna jamaa kaorodhesha hoja mbalimbali lakini hana namba za mtu anayeweza kumtumia hoja hizo ili kuibana serikali. Kataja majina ya wabunge ambao anadhani wanaweza kuwa wasemaji wazuri wa hoja hizo, kama kuna mtu ana namba za waheshimiwa hao, basi anipe namba zao ili awatumie hoja hizo.

    1. Joshua Nassar-CDM
    2. Deo Filikunjombe-CCM
    3. Vicent Nyerere-CDM
    4. Ezekiel Wenje-CDM
    5. Highness Kiwia-CDM

    NB. Kama una namba za mbunge unayeamini atawasilisha hoja vizuri, basi itakuwa vizuri ukitupa ili apewe hoja hizo.

    Natanguliza hsukrani
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    tunaruhusiwa kuzijua hoja zenyewe mkuu?
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    na kweli unaweza anika namba ya mtu wengine wakawatukana tu au vitisho mi ntakupeni ya prof majimarefu
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    kutukana? ukitukana unajisababishia kesi ambayo inaweza kukugharimu maisha. simu zilizo nyingi zimesajiliwa, hivyo usitegee kutukanwa kwa mheshimiwa.

    kama wakitukanwa, basi wewe chukua hii id yangu, halafu nipigwe ban ya maisha, nisiwe member JF.
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nenda kwenye website ya Bunge utazikuta namba zao. Ingawa wana namba zaidi ya moja.

    Pia usimsahau Kangi Lugola Mbunge wa Mwibara (CCM), huyu naye haogopi kusema UKWELI kama una vithibitisho.
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Ninaweza kukup. sms, kama utahitaji, lakini kutokana na anayehitaji namba hizo, angependa iwe siri kati yake na anayempa taarifa hizo
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    nakushukuru sana muungwana, ngoja niende haraka sana huko
     
  8. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha magumashi....kwanini usiziweke hoja hizo hapa sisi wenye namba hizo tuwajuze?? Wewe tatizo lako si waziseme hoja hizo?? Au ni lazima WEWE NDO UWAPE?? kama ni lazima wewe ndo uwape....HAKUNA HOJA HAPO. Jaribio lako limeshindwa.
     
  9. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda pale mjengoni utapata
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    nakushukuru kwa mchango wako, tayari naendelea kuzipata kupitia mtandao wa bunge
     
  11. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa ulikuja kutuomba sisi za nini?? Tena najuta kupita kwenye uzi huu!!! Usio na mashiko,....mbona sijaona ukinipigia mpaka sasa??
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    shika hii ya wasira - 0716589963
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Weka hizo hoja kwanza tuzione!
     
  14. M

    Mdwenke Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kiboko yao ni Mwigulu, mcheki hapa 0718008888
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Wassira hawezi kujikanyaga mwenyewe, halafu ni mara chache yeye kuchangia, yeye ni serikali, anatakiwa kukumbushwa wapi ameyumba ili yeye na wenzake wajirekebishe kwa manufaa ya TAIFA. Hata hivyo ni kushukuru kwa kujali mkuu
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Bobuk, kesha maliza kila kitu. nakushukuru mlangila
     
  17. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    weka hoja hizo hapa harafu wenye mawasiliano nao watawafikishia, usiombe namba za watu hewani kama hapa. inawezekana pia wamo humu JF na ukiweka hoja zako tu, tayari zimewafikia
     
  18. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni hoja gani hizo mkubwa kazi,coz at the end of the day hatushangai kuckia mtu yuko jumba bovu
     
  20. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na hao wote, ya kuwa wanaweza kuwa wawasilishaji wazuri wa hoja zinazoweza kuibana serikali lkn siyo Nassari na Wenje,hawa wawili I doubt
     
Loading...