Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namba za recharge vouchers za JF ziwekwe wazi ili wengi kuichangia JF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Nov 22, 2010.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Naomba namba za kuchangia JF kwa njia ya vouchers ziwekwe wazi ili watu wengi waichangie. Nimefanya hivyo makusudi ili kujua namba ambazo ziliandikwa humu za tigo ni za kweli ama la.

    Binafsi nilichangia 1000 kwenye namba ya tigo 0713 44 46 49, baadaye nikapokea sms inayosema nimeipokea, na mimi nikamwambia anitumie ya voda ili nimchangie, nikatumiwa hiyo ya voda ambayo niliichangia sh.5,000, ambayo sikupokea sms, jambo ambalo linanipa wasiwasi kama hiyo namba 0755 64 29 29 kweli ni ya JF. Hata hivyo nikatuma sh.2000 tena kwenye ile ya tigo sikujibiwa pia.

    Hivyo kama hizo namba zitawekwa hadharani itasaidia kujua kwamba sijaliwa.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ni namba za kweli za jf founder hizo wala usitie shaka. me nikitaka kuwasiliana nao nje ya jf huwa nay=tumia mojawapo ya namba hizo so mkuu nina hakika ni namba za wenyewe!
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii maneno itaaminiwa vipi ilihal inajulikana wewe sio JF founder?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,200
    Trophy Points: 280
    ni kweli hiyo namba 0713 44 46 49 ni ya Maxence,
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Ok. thanks for the information, nitaendelea kuzifanyia kazi kujua kama ni kweli.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,200
    Trophy Points: 280
    kwa nini usimpandie hewani mkuu ukaconfirm nae
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Thanks Preta, vipi kuhusu ile ya voda? 0755 642929. Kama mods wanasoma, nilichangia kupitia namba yangu 0767 21 .. 59.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,200
    Trophy Points: 280
    hiyo ya voda sijawahi kupiga.....mara nyingi natumia hiyo ya tigo
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Preta umenipa ushauri mzuri nimecomfirm nao sasahivi asante sana, naona wanafanyia kazi. Duh! nilikuwa nawaza labda nimechakachuliwa halafu mbaya zaidi nilikuwa namwomba mungu isije kwenda kwa Malaria Sugu!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,200
    Trophy Points: 280
    he he he...unaona sasa wameshafanyia kazi
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Naomba namba yako...nitumie kwenye PM
     
  12. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mh!!!!!!
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Ni kweli, nilikuwa sijaangalia kama kuna changes, nimeona mabadiliko kwenye identity imekuwa kama yako!
     
Loading...