Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namba za makamanda wa polisi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shy, Aug 21, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Contacts

    jamal rwambo
    email : rwambowj@gmail.com
    mobile : 0756 496770 , 0713 496770

    paul chigonja
    email : chigoman@lycos.com
    mobile: 754 489567

    mrs tully mkonya
    mobile : 0787 614151 or 0754 614151

    alred tibaigana
    email : tibarpc@hotmail.com
    mobile :0754 420565 or 222601281

    zelothe stephen
    email : zelostep@hotmail.com
    mobile : 0784 455550 or 0754 022999

    adrian mgayane
    email :mgayaneadrian@yahoo.com
    mobile : 0787 208936 or 0713 434008

    suleiman kova
    email :kova_seniorpolice@yahoo.com
    mobile : 0754 034224

    thobias andengenye
    email : andengenyethobias@yahoo.com
    mobile : 0754 770000

    advocate nyombo
    email : nyombiaddie@yahoo.com
    mobile : 0717438373 or 0784 292935

    abdalah msika
    email : awmssika@yahoo.co.uk
    mobile 0784 621460 or 0754 754843
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Namba hizi za lini mkuu? maana wengine wameshastaafu na wengine si makamanda wa mikoa tena mkuu shy ebu tuambie hii haina update?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kakurupuka........
     
  4. j

    jibabaz Member

    #4
    Aug 23, 2008
    Joined: Jun 23, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    are you serious? Yaani hawa watu wa maana katika sirikali yetu wanatumia e mail za yahoo na hotmail??
    Hamna hata ...@police.co.tz ama ...@police.org.tz ????
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hizo zipokatika kadi zao za kazi
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Na wewe kwa kweli unaweza kuandika vitu hivi hapa wakati unajua si kweli? Tibaigana alishatangaza kustaafu wewe umewezaje kuandika namba zake kama kamanda wa mkoa? na huyu Msika naye hayuko katika cheo hicho tena je inakuwaje uanmuweka katika ordha hizi?
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ama ...@policeforce.gov.tz
     
  8. kkiwango

    kkiwango Senior Member

    #8
    Aug 23, 2008
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hahahaha, sasa JF imeshakuwa kijiwe cha walevi. lol
     
Loading...