Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

namba za magari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GP, Mar 7, 2009.

  1. GP

    GP JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    :confused:
    waungwana habari za leo?
    mi nina swali au tatizo moja dogo, kuna namba za magari naziona hapa mjini
    tena plate yake ni nyeupe na maandishi yake ni meusi, nimeshaona nyingine hiace ikiwa imepakia abiria na nyingine saloona nahisi ni taxi.
    namba hizi zipo kama hii:
    Z 888
    AG

    sasa jamani hizi ni namba za Zambia au ni za Zanzibar?
    maana naona kama kuna kabendera ka tanzania kama sio katanzania yaani sizielewi jameni,
    msaada kwenye tuta!.
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2009
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizo ni namba za NCHI YA ZANZIBAR!
     
  3. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    What?
    No!
    Zanzibar si nchi.
     
  4. Challenger

    Challenger Member

    #4
    Mar 7, 2009
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kuna Nchi ambayo tumeungana; lakini Muunganiko wake nasi ni wa kufikirika tu in in practice haupo; nchi hiyo inaitwa Zanzibar nafikiri hizo zaweza kuwa namba zake
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tanganyika walijitia kujua...sasa hayo ni majibu
     
  6. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2009
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    .
    NCHI YA ZANZIBAR na nyiye si mna TANGANYIKA yenu!, ndiomana kuna mambo mengine si ya Muungano,mbona hamuitaki TANGANYIKA yenu?
     
  7. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mbona una maneno ya hatari? Unauliza bila aibu kwamba "Mbona hamuitaki Tanganyika yenu?" I know you know better than that......P/se usitupeleke huko!!!Masuala haya ni hatari kuyajadili kwa jazba kama kujadili/kukosoa imani ya mwenzio,tunapojadili Utanganyika/Uzanzibari tujaribu kukwepa Lugha za Kejeli kama hizo unazozitumia....Niwie radhi kama umekwaza na bandiko langu,lakini angalia lugha yako Mkuu.
     
Loading...