Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namba za Magari zafikia code ya T xxx CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Aug 29, 2012.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Habari za masiku wana JF? kwa mwana JF mwenye mapenzi mema na Tanzania taarifa hii si ya kupuuza! endapo unataka kusajili No.ya chombo cha motoitakubidi usubiri kwa muda hadi No. hizi zenye historia ya chama kilichotufikisha hapa tulipo ziishe ina maana mpaka vyombo 900 visajiliwe!!! kwani No.za usajili zimefikia T xxx CCM. utakujashindwa kuliuza/kuendesha au laweza kukuletea MATATIZO! SHIME SHIME TUZIGOMEE No.hizo!
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Hizi siasa zenu za chuki hazitupeleki popote. Life is too short to hate.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Naunga Mkono hoja Mia kwa mia, mimi nimefika mbali zaidi sasa hivi sifa za vigezo kwa mwanamke upande wangu asiwe Gamba, kama ni Gamba huyo hana nafasi kwangu hata awe mzuri kiasi gani.
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na kweli mi kwa mabaya ya cccm hata nashindwa kuvaa jezi za chama langu yanga kweli cccm wametuweza jamani
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    tusker mambo vipi? mia
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mboga za majani nazo zinafanana na bendera yao tuache kula ......... ???
    Hapana, siasa zisitufikishe uko.
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Freema Agyeman unanishangaza chuki gani nimeionesha? NIMEPENDA kuwataadharisha wanaotaka kusajili magari kwa sasa waache mpaka No.hizo zipite... Zinatia KINYAA SANA!
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mambo poa kaka...
     
  9. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    una chuki ila hujui kama unayo. Kama huamini rudia kusoma uliyoandika kwenye ktk uzi.huu. Kama msaada zaidi utapauta kwa mshauri nasaha.

    Siasa si chuki.
     
  10. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata kama mtu akikufanyia mabaya usilipe kwa mabaya, hii imeandikwa. Inawezekana baadhi yao wana uwezo mdogo, wengine ni walafi wa mali ya umma, wengine waamnifu lakini waoga kujitoa, wengine hawaamini bila CCM maisha yanawezekana,wengine ni bendera kufuata mkumbo, wengine wako tayari kuwa nasisi wanamageuzi isipokuwa wanaogopa kufanyiwa kitu kibaya nk nk. Tuwaelimishe wajue nchi hii ni yetu wote na yeyote akichemka anawekwa kando wengine wanaongoza na hiyo sio dhambi.
     
  11. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sawa, itafika zamu ya CDM, tutaona mapolisi wanavyohangaika kudhibiti magari yenye namba hizo. Labda TRA sijui nani vile, watazuia zisiandikwe na kurukwa, kutoka CCM ziende CFM. Tena itakuwa inakaribia uchaguzi 2015, watasema ni kampeni ya CDM.
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Vipi ikifika CUF
     
  13. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu siasa siyo chuki,lakini kwa hali tuliyofikishwa na CCM ni kosa kubwa kusajili gari kwa
    namba zinazoitangaza ccm.Labda uwe kada wa chama, hivyo aliyetoa tahadhali amefanya vema ili
    kwa mtu asiyeipenda ccm asubiri hizo namba zipite kwanza.
     
  14. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ni hapo itakapofika.
     
  15. T

    TIBE Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anachokisema sio chuki ni hali halisi ki ukweli tuchukulie wewe ni kijana unapikipiki T ... CCM unataka kuiuza alafu upo maeneo ambayo jamaa hawakubalikiki unategemea nini zaidi ya kuiuza kama spear na what if ni T... CDM Ipo sehemu ambayo nayo haikubaliki the same thing will happen mtoa mada anachosema ni kweli si chuki ametahadharisha ili kila mmoja asome alama za nyakati otherwise inakula kipande yako ba ndugu
     
  16. kmbise

    kmbise Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    hapo CDM haipo mbali, nadhani watu watakimbilia hz no.
     
  17. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwamba watanzania ni wavivu wa kufikiria vitu vipya na vya maana inajidhihiri hapa.
     
  18. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kawaida namba kama hizo huwa zanarukwa kwani zina maana Tayari, mfano hutaona T....MBO, T....TIA,........T... UKE nakadharika

     
  19. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naporomosha gari nane karibuni kwangu mimi hicho si kikwazo na wanao goma wagome kivyao ha!!kwani nomber hiyo ikiwa kwenye gari ndio iweje??!!!
     
  20. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    basi usivae kijani usile mboga za majani au zipake rangi nyeupe ili ziwe chadema hata wewe ngozi yako ipake rangi iwe nyeupe majani yote nchi nzima yapake rangi yawe meupe kwani kijani ni rangi ya ccm!!!lete hoja za maana usiwe kama fl flani hivi!!
     
Loading...