Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namba ya waziri sitta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Plato, Apr 1, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuna function ya kidini na tunataka ndg sitta ahudhurie.mwenye namba ya simu ya mkononi ya mh.waziri atusaidie.asante
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah! Mimi nilikuwa nayo ila nimerenew line.
    Ukiipata msalimie.
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    utaipata tu. ila wengi wenye nayo sio rahisi kukupatia mtandaoni labda ungeweka zako mtandaoni then watu wangejua njia sahihi ya kukutumia. either kwa sms au kwa call.
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ingia hapa unaweza pata unalolitaka Parliament of Tanzania
     
  5. B

    Batale JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Plato, we unafikiri waziri Sitta ni wa kualika kwa cm au unaajenda gani? kuwa wazi usaidiwe.
     
  6. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dini gani mzee, kama ni dini yenu ile ya kofia hawezi kuja.
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni PM nitakupatia
     
  8. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pm tu utaipata fasta
     
  9. m

    mao tse tung Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ninayo namba yake ya gari nikupe?
     
  10. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    My God! hiyo e mail vp? ina maana Sitta anafanya kazi Caspian? aisee nilikuwa sijui kumbe
     
Loading...