Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namba ya simu ya Isha Mashauzi

Discussion in 'Entertainment' started by justdoit, Oct 22, 2011.

  1. j

    justdoit Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi wadau ?

    Kuna mtu anaweza nipatia namba ya simu ya Isha Mashauzi ? Nataka aje atupe burudani pande zetu za Manzese Mabibo.

    Unaweza pia ukanitupia namba yake hapa 0787 531152. Natanguliza shukrani !
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    travetine si anakuwepo kila wikend?unaona shida gani kutoka hapo mabibo hadi magomeni?mi ninayo ya mumewe.nikupe?mia
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kha!! Tafuta namba ya meneja wake!
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mtafute Nyani Ngabu :]
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu au ndo wewe?
     
Loading...