Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namba uliza kwa waume na wanawake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by samilakadunda, Aug 21, 2012.

  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ivi inakuwaje mwanamke anafika kileleni kwa mda mfupi sana kisha anasema yeye hawezi endelea ametosheka? Kwa maranyingi husikia hawa viumbe huchelewa sana! Au huyu mwenza wangu anatatizo au mimi? Ukweli tunamiaka kama nane ndivyo mambo yalivyo na baada ya hapo hukaa 2days na kurudia tena.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Anakudanganyaaa Anakudanganya Huyoooooo-B Luv M
     
  3. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kaka tuna 8 yrs, namimi pia humuona kwamba sasa anafika,hivyo hufanya juu chini twende sambamba,na wakatimwingine humuomba turudie lakini huonyesha kuwa amechoka nahuwanamuonea huruma.
     
  4. N

    Neylu JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huo muda mfupi ni muda gani??? Sasa kama wewe inakuchukua dakika 45 ndio unamaliza, mwenzio akimaliza ndani ya dakika 20 unaona kuna tatizo??? Wanawake tunatofautiana katika muda wa kufika kileleni, hata nyie men mnatofautiana pia. Sasa kinachokushangaza sijui ni nini!!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Unachukua dkk ngapi wewe kwani?
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Muda mfupi kwako unaweza kuwa mrefu kwake!
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    aisee ni kweli kabisa mie imeshawahi kuitokea demu kamaliza ndani ya dakika mbili tatu tu kabisa namuona anahaha kuachia kitu, lakini mie nikiwa bado na baada ya hapo anapumua kwa nguvu akisema amechoka kabisa. Nikadhani utani siku ikapita.

    Next time nikasema ngoja nifanye juu chini nimuwahi, weeeee, dakika moja au mbili demu kamaliza shughuli haid akawa kama kazimia, kuamka hapo anasema yuko hoi.

    Hadi leo sielewi huyu demu ana matatizo gani
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    inategemeana na homoni zao maana kunawengine wanazimia kabisa ndani ya muda mfupi baada hata ya dakika1~5 hivi ndio anapata fahamu tena
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mparamie, usimwandae kama unaumua unga wa vitumbua.

    Anza zile za 'rara nikurenge'
     
  10. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Maandalizi 30min tendo 5min wote tushamaliza.
     
  11. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Maandalizi 30min tendo
    5min wote tushamaliza.
     
  12. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa kuniunga mkono mwana mpotevu naona wadau hawanielewi!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Kama hivo ye ndio anawahi basi jitahidi uwahi kumaliza ndani ya dkk 3 kula karanga mbichi sana!
     
  14. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kongosho acha utani ni mama watoto wangu huyo bana.kuparamia tena siuna jua lublication mkuu.
     
  15. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii haisaidii hebu soma post yangu hapo juu, mie nimewahi kushuhudia hii, tatizo ukianza maandalizi then ukichomeka kitu tu demu anamaliza fasta, labda useme uingie bila kumfanyia maandalizi kitu ambacho hakitofautiani na ubakaji.
     
  16. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    @Kongosho hii inaweza kidogo kusaidia, lakini kiukweli, huu utakuwa ni ubakaji
     
  17. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja.mwana mpotevu
     
Loading...