Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namba tano kwenye keypad za simu.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bujibuji, Apr 25, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,413
    Trophy Points: 280
    Naomba nieleweshwe kwa nini kitufe chenye namba tano kwenye keypad za simu kina nukta au alama tofauti na namba nyingine?
    Hebu angalia simu yako
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dah mi mwenyewe huwa najiuliza lkn cpati jbu!ebu 2subiri...
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    nadhani ni kusaidia wasioona
     
  4. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dots ni kwa ajili ya wenzetu wasioona. Zinawawezesha kujua wapo usawa gani ktk kibodi.
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    For Blind People.wakiigusa hiyo no 5 then wanaweza kuitambua keypad nzima ya simu na kuweza kupiga simu yeyote bila tatizo
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kweli!
     
  7. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dah ningewagongea thanx wote ila ndo hvo.....nlikua cna idea kabisa!
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mark of the beast.
    Ukijumlisha mstari wa kwanza wa keypad za simu yako yaani
    1+2+3=6.
    Then ukijumlisha mstari wa pili pia utapata 6.
    4+5+6=15=1+5=6
    ukijumlisha mstari wa mwisho pia utapata 6.
    7+8+9=24=2+4=6.
    Kiji alama kwenye namba tano ni ukamilisho wa namba 666 ambayo ni namba ya Shetani.
    Kumbuka tano ndiyo namba ya katikati kwenye simu yako.
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Unadhani zote kama yako??mimi kwangu mbona sioni??mimi natumia iTouch inakuwaje kwa mambo ya touch??Ila nachojua ktk simu namba 5 ni kiunganishi kama "enter"unawezakutumia nokuingia katika menu!au katika games hutu mika no 2-6-8-4(5)kama comand key!
     
  10. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    simu yangu ni full screen touch,ila nadhani ni kwa ajili ya kuwasaidia wasiiona.Au ni vile tano ni namba ya katikati.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,218
    Likes Received: 5,780
    Trophy Points: 280
    crap crap - by rev masa
     
  12. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    habari ndiyo hiyo
     
  13. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    usimsingizie Masanilo Rev wa ukweli
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wewe ni wa Shetani? Maana BB na Nokia N/E series mpangilio wake mbona tofaut?
     
  15. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Post 666!!!!
     
  16. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Akili zote ukijumlisha = 0
     
  17. n

    nchasi JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Ni kwa ajili ya watu wasioona/wanaopapasa.
     
  18. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    are you sure??
     
  19. I

    IRAQW MINING Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona cm yangu haina,au cm yako ya kichina nn?
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,218
    Likes Received: 5,780
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo na mimi nikikuambia
    1+1+3+1=6
    3+3=6
    5+1=6
    hence :666
    utakubali?
     
Loading...