Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namba mpya za magari zaja.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kashaija, Sep 26, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    T 888 BOO, T 999 UKE nk.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kashaija tafadhali futa hii mada yako na uombe radhi kwa kuchafua jukwaa
     
  3. M

    Muoldmoshi Member

    #3
    Sep 26, 2008
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huo ni Uchafu kabisa!!!!
    Hili ni jukwaa la watu wastaabu, hayo maneno ya baa za sinza yatoka wapi?
     
  4. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwanini mnaona aibu kujadili kitu ambacho baada ya muda mfupi mtakiona? Hivi kama kuna namba T 444 ABA, T 213 ADW, T 255 ANA, huoni huko tuendako tutapata hizo namba?

    Nadhani cha kufanya ni kwamba tujadili kwa pamoja namna tunavyoweza kufikisha ujumbe mapema kwa wahusika ili namba hizo zirukwe.

    Nimesahau nyingine moja; T 247 TIA.
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wewe kashaija shauri zako

    nyuda muoldmoshi -- are u from sango , moyo ,kimochi , kidia au
     
  6. M

    Muoldmoshi Member

    #6
    Sep 26, 2008
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Na Haya kiingereza kama T200ASS, utasemaje? NI mawazo yako tu!! Ni namba kama namba zingine,
     
  7. M

    Muoldmoshi Member

    #7
    Sep 26, 2008
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kiboriloni kwa samanya
     
  8. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ....What's special guys?? It's just vehicle registration number mambo mengine nyie ndio mnatengeneza.....Kashaija move on!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,552
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    hII JE?T 201 UCH
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jee na hii T247 GAY
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280

    Jamii Forum ni sehemu ya kuelimisha, kukosoa, kurekebisha na kutoa mwelekeo kwa jamii at large. Mbona wewe Kashaija unataka kuifanya sehemu ya jokes???? Please, mods fanyeni filtering ya postings. Kuna watu wengine wameingia hapa kuwa member kwa sababu wametumwa kuharibu hapa. Pengine vigogo wanaowatuma hawana muda na forum zaidi ya walio nao kwa misheni town zao au pengine hawajui hata kufungua computer zaidi ya kukaa mezani kupanga au kusaini fake contracts au kupanga deal.

    Please, observe JF rules and guidelines. Mod hebu post neno la elimisho kwa members. Thanks.
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kitu cha kwanza I na O hazitumiki kuhusu hayo maneno mengine sijui itakuajee manake kuna watu na akili zao wanaendesha magari yenye namba T ... ASS sasa hivi
     
  13. P

    Paullih Member

    #13
    Sep 26, 2008
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    No comment!
     
  14. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    T 101 TIT, T 234 TOA, T 678 OTA, T 897 CUT, T 111 CUF, T 564 NBC, na kama hayo je? It is a very good anticipation
     
  15. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sawa. Huo ni mradi wa mafisadi si unajua tukatae tusikatae lazima uje,si wanaendeleza ufisadi wao.Wanataka watukamue mpaka kaburini.La maana ni kwamba angalau zile namba zenye maana mbaya kwenye jamii waziruke.
     
  16. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    t 325 uke
    t 268 uch
    t 426 tia
    t 128 vuz
    t169 sex
    t 697 mbo
     
    Last edited: Sep 28, 2008
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hii namba itakuwa bomba....T 000 CCM
     
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hahaha kweli balaa sasa maana kama ndio hivyo basi tunaelekea sehemu mbaya sana
     
  19. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0



    Yes, now u are talking, Kuelimisha, kukosoa, kurekebisha na kutoa mwelekeo kwa jamii at large. Kama kweli unamaanisha hiyo sentence iliyopita, shida iko wapi kama tukiwaambia/kuwaelimisha wahusika mapema ili hizo namba waziruke? Hii ndiyo hoja yangu ya msingi tangu mwanzo japokuwa napigwa vita. Imagine mgeni amekutembelea nyumbani kwako, kisha mtoto anawakuta sebuleni, kisha anasema baba, namba ya gari ya mgeni ni T ... B..O, utajisikiaje?

    Naomba tusiogope kujadili mambo ya msingi kwa kisingizio cha kuchafua jukwaa! Shy upo hapo?
     
  20. E

    Edo JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuelimishana ni muhimu lakini, hebu subiri kidogo, Post hii ipo kwenye Main Topic Jokes/Utani . Mtoa hoja nadhani amejikita katika somo tajwa-Utani, na kaona mbali kwa sababu namba za magari-ambazo ndo mfumo uliopo accross SADC??? zinafuata mfumo huo. Namba zote walizoandaika wachangiaji ni sahihi kabisa ktk mfumo wa usajili magari unaotumika sasa. Nongwa ni tafsiri ya hizo namba???????, anyway ni utani jamani tusiwahukumu kwa ubunifu wao, tulipaswa tuwape moyo wagundue na mengine mengi mbeleni...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...