Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namba hii ya simu inanisumbua.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LuCKNOVICH, Mar 16, 2012.

  1. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF,
    inavyo onekana ni watu wa karibu wanamtumia binti huyu kunichafua kwa sms za kashfa,matusi.nimefanikiwa kumjua ni nani,anabip muda wote ni siku ya 3 sasa
    Sipendi kesi ni kama itanipotezea muda.
    Nipeni ushauri nifanye nini?

    Naweka jamvini
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    si uiblock
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nenda polisi,infact lazima una uchafu flani ndo wanautumia,hawawezi kukuanza tu from no where so nawe jiangalie na kujitathmini
     
  4. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    acha ujanja ww! Hiyo ndio namba yako unagawa kiujanja sio?
     
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe anayekusumbua umeishamjua basi weka mtego umkamate akwambie nani wamemtuma..Mbona rahisi sana kumkamata?
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Wewe kwa nini ulimpatia namba yako kama humpendi ? If you no longer need her, block the umber.
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Iblock tu
    OTIS
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu nenda tigo utoe malalamiko, watamshughulikia.
     
  9. Nizzo

    Nizzo Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    hakuna haja ya kuzunguka sana. mblock, endlea na mambo mengne ya muhimu.
     
  10. L

    LA TOVI Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi bado sijakuelewa unataka ushauri gan sasa.
    Mtu anayekusumbua unamjua na wewe hutaki usumbufu so siumchukulie mwendo sasa.

    Kama vip iblock hiyo namba.

    Ukitaka ushauriwe vizuri na wanajamvi funguka vizuri anakusumbua je?
    Kivipi?.
     
  11. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ya nini kuiweka humu sasa. Unauza?
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kambandue!!!!!
     
  13. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitakupia simu.
     
  14. bigcell

    bigcell Senior Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mweke kwenye `Call rejected list`
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Katoe taarifa polisi kama imekuwa kero kwako.
     
  16. G

    Gambaz Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani,kwan unawezaje kui-block namba ya simu ya mtu?. Dah msaada nami niblock kuna namba inanisumbua sana
     
  17. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huo mchezo upo sana sijui hii kitu ikoje
     
  18. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,727
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Huyo mbona sio tatizo. Mwache abip hadi achoke au set simu yako to reject that number akipiga tena hatokupata.
     
  19. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,738
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    heyyyy...ni vip unaweza block no ya mtu...elezeni kwa upana waungwana na watu muhimu na mahalumu saaana!
     
  20. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa muonekano wa avatar yako naona itakuwa bado unatumia simu za zama hizoooo za ki-avataravatar yako na lazma isiwezekane ku-block namba ya mtu...SMART GUYS GO FOR SMART PHONES...hamieni kunako technolojia ya kisasa mupate mambo ya kisasa....NAAMINI MUMENIELEWA WOTE MUSIOWEZA KUBLOCK AU REJECT NAMBA ZINAZOWAKERENI
     
Loading...