Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namaliza deni langu la bodi ya mikopo ya elimu ya juu mwezi huu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyikanavome, Jan 11, 2012.

  1. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF wenzangu, ninayo furaha kukufahamisheni kuwa nitamaliza deni langu la mkopo wa bodi ya elimu ya juu mwezi huu. Zamani walikuwa walikuw wakinikata 10,000 kwa mwezi wakaja kubadili ghafla wakaanza kuata kama laki na elfu thelthini kwa mwezi.
    Natumai marejesho yangu na wenzangu yatawasidia wadogo zetu waendelee kupata mikopo kwa wakati

    Natoa wito kwa wana JF Wenzangu walikopeshwa kama wana namna ya kurudisha warudishe mkopo
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ningekuwa nimekopeshwa, nisingelipa hadi EPA ilirudishwe.
     
  3. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kurejesha ni lazima sio hiari, ni vile tu Tanzania ni wavivu kufuatilia. Kuna mikataba ambayo wanafunzi wanasign kabla ya kupewa mkopo
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Kwani wale waliombwa warudishe hela za EPA vipi washarudisha? Na zile bil64 mbona zimeingia kwenye account ya rizmoko? Wakirudisha hao na mi nitaanza kurudisha.
     
  5. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    hayo mliyosema Kongosho Na King Kong III ni kweli kabisa, Wale jamaa wa bodi ya mikopo wakimbamba muajiri ambaye ameajiri watu wenye mkopo huwa wanamchimba mkwala ili awapelekee makato ya vijana wake alio waajiri kila mwezi. Nadhani faini ni kama milioni tano kwa mwajiri ambaye hapeleki makato ya wafanyazi wake. Hiyo ndio kitu iliyotupata mpaka ikabidi tulipe.
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaha nakupenda sana wii
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie naweza acha kazi nikajiajiri kuliko kulipa serikali hata sh.50
    inavyoniudhi hii gavument, basi tu.

    Huyu silaha naye wakamchakachua afu akatulia tu badala ya kutuambia tuingie msituni.
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Big up! Kitengo wapi!
     
Loading...