Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nalizimia gwanda la CDM, nalipataje wakuu???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by telitaibi, May 22, 2012.

  1. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu salama jamani?? Hili gwanda la CDM nalipataje jamani? Huwa nikimuona kamanda Mbowe nakoma mwenyewe.

    Pls nisaidieni wana JF
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata mie nalitaka nitinge nalo jangwan
     
  3. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi zile nyeusi wanazopendeleaga kuvaaa Dr na Zitto ni sare za chama au?Jumamosi ndani ya Jangwani,niko Moro ila kumi na mbili asubuhi nitakua ndani ya bus to Dar!M4C
     
  4. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ukweli ziko kikazi zaidi tunapata wapi
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    Kwanza weka chama na itikadi zake moyoni na akilini gwanda zipo tu utapata fika jangwani utapata usisahau kuja na majirani na marafiki pia!!
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sahihi kabisa mkuu,ila ukiona mtu anataka atinge gwanda ujue chama na itikadi zake zimejaa moyoni kupindukia,na ndio maana wengine tunafunga safari toka Moro kuja Jangwani jumamosi,nadhani Jangwani patakua hapatoshi jumamosi
     
  7. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I wish to get one GWANDA.....WHERE CAN I FIND IT???? Watu hawatoa majibu ni wapi gwanda zinapatikana!!! Au tunapima kwa mafundi na kushona!!!!
     
  8. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa yeyote anayetaka GWANDA ZA CHADEMA ANI- PM haraka ama tuwasiliane kwa E-mail hii: tanzaua@gmail.com
     
Loading...