Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nalipenda bunge la sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ladyfurahia, Jul 21, 2011.

  1. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Hey wanajamii
    nimefurahia hoja mbalimbali zinazotolewa bungeni sasa ni za mantiki kabisa
    hasa katika kipindi hichi cha bajeti ya serikali, hususani bajeti ya Wizara ya Madini
    wabunge wamenifurahisha sana kuikataa ile bajeti kwani wamejua kilio cha waTZ haswa wanatanganyika
    kwani hili tatizo la umeme ni gumu kueleweka masikioni mwetu, wanatuambia mgao wakati
    sisi tunalala na njaa hawaoni hawa wazee wetu
    Bigup kwa wabunge wote endeleeni hivyohivyo
     
  2. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    sijui wenzangu wanajamii mnalionaje hili tatizo la umeme au wenzetu mko nanyi ulaya ndogo ya giza?
     
  3. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    mi mwenzernu nimechoka kwani kila kazi natumia umeme sasa nalala na njaa sijui la kufanya
    mana askilimu nikiweka katika jokofu zinaharibika nifanyeje robot?
     
  4. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    labda niuze nini dagaaaa au nishaurini kwani kila siku iendayo kwa Mungu sina kitu tumboni nabaki naweweseka tu
    sijui mie mgao utaisha lini? tufanyeje au tuwatafute wafadhili waje kuinvest katika tanesko
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ukiendela hivi kesho tu nawe utakuwa kwenye list ya wanaoongoza kwa kuwa na Thread nyingi......keep it up
     
  6. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani ndio madhumuni yake haswaaa.
     
  7. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapenda bunge au unampenda speakeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer!
     
Loading...