Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naliona taifa jipya tanzania ktk miaka5 ijayo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TumainiEl, Nov 1, 2010.

  1. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Kwa miaka mingi taifa hili limekuwa likisubiri mabadiliko na uwenda hata wale walitabiri leo hatupo nao lakini leo ninafuraha kubwa kuwa mapinduzi ya kisiasa ktk siasa za taifa la Tanzania yameanza. Najuwa weng watachukua kawaida ila mim kwangu najuwa even if ccm wataiba kura miaka mitano ijayo haitokuwa rahisi kwao. Watanzania watashuhudia upinzani wa kwel kila kunapokucha namwisho 2015 kuking'oa chama, binafsi mwaka huu na mwanzon mwa miaka ijayo sitoshangaa kuona mafisadi wakisimamishwa ktk vyumba vya mahakama. Nina iman na mabadiliko na nina iman na Tanzania mpya ktk mwanga huu mpya wa upinzani Tz. Naiman at the last Kikwete hatokumbukwa ktk historia ya Taifa hili maana amewapa dhiki kubwa watanzania na tumemchoka. Naiman juu ya taifa jipya ndani ya taifa langu Tanzania. God bless Tz.
     
Loading...