Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nalilia na napenda uhamiaji

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by padiri, Jan 16, 2012.

  1. p

    padiri New Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salaam, ni matumaini yangu jf ni collection ya kila kitu, jamani kama kuna mtu anaweza kuniunganishia nikapata nafasi katika idara ya immigration nitashukuru milele, mi nipo arusha mjini elimu yangu ni degree, mwenye huruma na msaada kwa hili nipo chini ya miguu yake,... karibuni.
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,170
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    huruma ya nini subiri wakitangaza nafasi uombe elimu si unayo ss punguza uoga.........!!!!
    angalizo: tuko watu zaidi ya buku tano tunazisubiri hzo nafasi za uhamiaji so stay tuned!!
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahaha, hana habari huyoo
     
  4. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vp ndugu mbona umeniweka joho juu sana zimetokaaaaa?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Mbona wenzio weisha enda depo,we ulikua umezubaa wapi mkuu?
     
  6. s

    sinzaboy Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mimi nilipigiwa simu 14dec, niende kuripoti tar 28dec, lakini nikashindwa sababu tayari nimekamata kasehemu kupata ka'mkate. its amazing kazi uliapply miaka 2 iliyopita zikianza kumiminika mpk unachagua? cjui miaka yote ukiwa kitaa zilikuwa wapi?

    kwa hivyo ndugu padiri, naweza kukuhakikishia mwaka huu wameshaenda, unless kama upate bahati ya mwana jf uku mwenye kitengo pale akuweke nafasi za walioshindwa kuripoti itakuwa msaada mzuri kwako.

    vinginevyo uwe msomaji mzuri magazeti na mtandao nafasi za kazi km jf! wakitangaza utakuwa wa kwanza kujua.

    goodluck.
     
  7. neyl

    neyl Senior Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    so ina maana mwaka huu kwishnehi?
     
  8. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,170
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    inamaana walioomba mwaka juzi kama ww ndio wanaoitwa.......haya sinza boy....!!!! great sinka
     
Loading...