Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nalifagilia sana gazeti la mwananchi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BIG X, Mar 19, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Najua kuna magazeti mengi mazuri na watu wanayapenda sana na mimi pia. Lakini hawa jamaa wa gazeti la mwananchi mi nadhani wamejipanga vizuri sana. Habari zao ni za uhakika na ukweli, Hazina upendeleo wa kisiasa, website yao inavutia na wanaupdate taarifa zao kila siku. kwa sisi ambao tupo nje ya nchi linatusaidia sana kutuhabarisha mambo kwa haraka. Kifupi siwezi kuanza siku yangu vizuri bila kupitia website yao. Kama kungekuwa na namna na uwezo wa kuwachangia ningefanya hivyo.

    Hayo ni mawazo yangu.

    Hongereni sana gazeti la mwananchi
     
  2. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ... hata mimi nilikuwa na wakubali sana hadi siku walipotoka na "Zitto Kabwe kala chakula chenye sumu", huku ndani ya habari hiyo wakifafanua kwamba Zitto ameambiwa na daktari kwamba ana tatizo la "food poisoning". Niliwadharau kwa umaimuna wao wa kudhani kuwa mtu mwenye food poisoning ni yule aliyewekewa sumu kwenye chakula.Mbaya zaidi, kipindi hicho, zitto alikuwa kwenye mvutano na viongozi wenzake ndani ya chadema. Mpaka leo kuna baadhi ya watu wanaamini zitto alipewa sumu bagamoyo. Mwananchi hawakuwahi kukiri kupotosha jamii hata ufafanuzi ulipotolewa na wajuzi wa lugha ya kigeni na madaktari. Hii ni aibu, na hii ndio matokeo ya kuwaajiri wafanyakazi wa bei chee ambao hata hawajasomea uandishi wa habari na wengine wamesoma miezi michache, kuwa wanahabari, wakati kuna bachelors kibao za uandishi wa habari!
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi karibia kila siku nasoma website yao. Hawako up to date hawa. Habari za jana unazisoma leo kwenye website yao.
    They need to be UP TO DATE.
    By the way USIJE UKAWA UMETUMWA UJE ULISIFIE GAZET HILI HAPA.......
     
Loading...