Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nalamba shahada rasmi leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Nov 27, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wadau leo hii pamoja na wenzangu kama elf 5 hivi tunatunukiwa rasmi shahada zetu ndani ya mlimani city. Bila shaka mawazo pevu yanaongezeka ndani ya jf na jamii kwa ujumla
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hongera sana
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hongera ni ipi hiyo? Safari imekwisha safari imeanza!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kaka Hongera sana nipo jirani na hapo naona mashamra shamra kwa kwenda mbele ila duh soko la ajira ni ngumu sana na wenzenu wa UDOM mkichanganyika ni balaa soko la Ajira lenyewe halipanuki ni lile lile tuu na Shule zetu zinafundisha ili mtu uajiriwe na si kujiajiri pagumu sana hapo mkuu
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hongera sana..Bila shaka unatunukiwa shahada ya UZAMIVU..sio kama ile ya mtu fulani kule UDOM ya heshima
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hongera mkulu
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Shukurani kwa hongera. Hapa mwendo ni kujiajiri tu
     
  8. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Hongera sana..
    Nasi leo tunatunukiwa stashahada ya ugavi hapa CBE Dodoma...
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Karibu mtaani unywe pombe kwa uhru bila mawazo ya assignmet...teh teh mpendaa pombe
     
  10. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hongera sana mkuu, ni shahada gani hiyo ni vizuri useme unaweza kuwa unajadiliana na waajiri wako/watarajiwa hapa JF
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hongera sana ,na karibu sana uraiani..
     
  12. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera sana dogo, karibu kwnye ulimwengu wa waliobukua
     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Raia fulani, ni degree ya fani gani na ni ya kwanza, ya pili au ya uzamivu?

    Hongera lakini kwa kuchukua hatua muafaka ya kujisomea na kupata degree yako.
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wadau nashukuruni kwa pongezi 'zenyu'. Ndo namalizia kijifunction hapa. Msihofu kuhusu ni gwanda la ngapi au mkozi upi. Tujenge jamii tu kwa taaluma tunazopata
     
Loading...