Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakwenda Dar kuchukua T-shirt za M4C

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kuku dume, Jun 7, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima niifikisha hamasa ya vuguvugu la mabadiliko Songea ingawa bado makamanda hawajaja japo naimani watakuja soon!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    M4C is larger than life itself!!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, huna haja ya kwenda Dar. Tafuteni t-shirt, tafuteni watu wanao print, tengenezeni wenyewe. Huku Arusha, t-shirt, kofia, skafu zenye maneno na kauli mbalimbali, zinatembezwa na zinauzwa na wamachinga. Hazijatoka Dar wala ofisi yoyote ya cdm. Vijana wamebuni ajira na wanapata mkate wa kila siku!
     
  4. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tena kama kuna mtu kwa sasa anataka utajiri wa halali ni kuprint t-shirt za M4c na kuziuza,
    ni bonge la mradi.
     
Loading...