Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakwenda AR kuichangia CDM kwani kinashirikisha makabwela ipasavyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Mar 21, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni hivi juzi tu nilipongeza chama cha siasa kinacho changiwa na makabwela kwa sababu huwa kina nguvu kuliko.Sasa leo asubuhi nimesikia kutakuwa na fundraising ya CDM pale AR tar23.03.2012.MM nitakwenda kuchangia la msingi nipewe muda ni saa ngapi na mahali gani.NA WENZANGU MNIUNGE MKONO.
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Chama kimeisha filisika hiki, hakina jipya. Pesa ya ruzuku iko wapi? pesa ya sabodo iko wapi?
     
  3. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayakuhusu mkuu! Acha tukachangie chama letu la mafukara. Nyie si mnatumia jasho letu kwa wizi wa ruzuku.
     
  4. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani tukichangia chama chetu wewe unaumia nini? Umeombwa kuchangia? kama wewe hujisikii bas acha tuchangie ukombozi wa nchi yetu kutoka kwa majambazi yenye rangi ya kijani. Tutashinda vita ya ukombozi wetu
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pilipili usioila yakuwashia nini?. Kaa kimya manake hayakuhusu wala hujaombwa kuchangia.
     
  6. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama hauoni umuhimu wa jambo kakimya.manake halikuhusu.watu wengine bwana
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hao hapo chini ndio wamiliki wa Chama Cha Mapinduzi Company Limited na huyo Mzee wa Kudozi ndiye Office Messenger wao hadi kupeleka ujumbe tata kule Arumeru Mashariki alitumwa na wakubwa hawa wenye kuchangia fedha CCM kwa 'ukarimu' mkubwa.

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

     
Loading...