Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakwambia Umenikwaza na nimekwazika..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Rev Fr KABOKA mchizi, Mar 4, 2012.

  1. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ya jumapili ndugu zangu. Ni matumaini yangu kuwa kila mwanaJF kwa imani yake anaheshimu misingi ya maadili ya kiimani.
    Leo mmenikwaza, nawaambia mmenikwaza mchungaji wenu. Kwani sio wewe? Basi mwambie rafiki/jirani yako amenikwaza na nimekwazika!
    1. Umevaa mavazi yasiyo na "adabu" na kujipeleka kwenye nyumba ya Ibada(kanisani). Kwani umeambia hapo kuna maonesho ya mitindo ya mavazi?
    2. Umechelewa ibada inayoanza saa tatu, kanisa lipo mtaa wa pili kutoka kwenu. Mbona kazini unaamka saa 10 alfajiri na unawahi? Tena bila adabu unajikwatua na viatu vyako "vinapiga makelele", unaenda kukaa viti vya mbele.
    3. Unakaa back bench kanisani unaanza kuchat. Kwa nini usingebaki kwenu ili utanue kwa raha zako..
    4. Unakaa jirani na shoga/rafiki yako mnaanza kunong'onezana! Mnaongea nini? Nakwambia umenikwaza wewe na huyo shoga/rafiki yako.
    5.....
    6.....
    7.....
    Tafadhali chukua hatua, badilika..
    .....
    Ndimi mchungaji wenu. Rev Fr KABOKA mchizi.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    duh, yaani unagusa pale pale.
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Jamani mmemkwaza mchungaji!!
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwenye harambee ya ujenzi wa kanisa umetoa mia mbili wakati Jf inakuona wa maana na una hela nyingi mfukoni
     
  5. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilitaka niwacharaze bakora nikaogopa wangegoma kutoa sadaka!
     
  6. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakwambia wananikwaza hawa waumini..
     
  7. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio! Tena uwache kabisa hako katabia, kananikwaza sana japo najua wewe ni mtoaji mzuri wa sadaka
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shusha maombi mtumishi.....au huna imani?//
     
  9. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maombi nimeshapiga, ila naogopa kuwa mkali sana wasije wakahamia kwa Re Masanilo. Si unajua dini siku hizi ushindani? Nisije kukosa sadaka..
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh inabidi kuwavutia wengi uwe unawagawia ndovu siku moja moja
     
  11. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona una pepo kijana! NJOO KANISANI UOMBEWE..
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh! Nilichelewa kweli leo. Naingia hivi, nakuta neno limeshasomwa mchungaji ndio anatoa mahubiri ila nilibana bench la nyuma. Pole sana baba mchungaji. Tutajirekebisha.
     
  13. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    wewe ni ndugu yake na Masanilo?
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kama umekasirika basi na wewe umeshatenda dhambi. Hii ni kwa mujibu wa Biblia.
     
  15. S

    SI unit JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hujamwelewa mkuu, amesema mmemkwaza na sio kukasirika!
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mngemvalisha KANIKI
     
  17. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaaah haaah ├Čnabidi wamualike El.
     
  18. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haaah haaah ww si ulisema misibani mnashushiaga na ndovu! Vp mnawatembezea na wachungaji au??
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Umeingia kanisani na suti yaani suruali na koti fupi vyote vyeupe ndani umevaa ch upi nyeupe unaonekana hata ilipopita lol.
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nilisuggest hili jana wamemkwaza pia mchungaji kwa kutofanya hivyo.
     
Loading...